Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete; Watanzania tukukumbuke kwa lipi ulilotufanyia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by naninibaraka, Oct 23, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh. Rais wangu,nikupongeze kwa kuchaguliwa kumaliza awamu yako ya pili na ya mwisho kabla hujaanza kuitwa mstaafu,ni ahadi nyingi sana ulizotuahidi watanzania mwaka 2005 na baadaye 2010.

    Kwa mtizamo wangu kipingi ulichokaa madarakani ni kirefu zaid kuliko kipindi ulichobakiza kumalizia mda wako.

    Hoja yangu ni kuwa kama ni vigumu kwa muda uliobaki kufanya lolote la kukumbukwa na watanzania,watanzania tumekata tamaa ya maisha,hakuna wa kutuma matumaini kwa siku zijazo baba umekaa kimya,nchi imekatikatika kwa mijadala isiyoisha.

    Mh. Rais, 10yrs bila maendeleo ni jambo gumu ambalo athari zake kwa jamii ni kubwa!,kwa madogo uliyofanya kama kwenye michezo tutakukumbuka daima!

    Naomba kuwasilisha.


     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwa kutimiza ahadi zake zoote na kumlipa dowans , kununuliwa suti na rafiki yake mfanya biashara .Kuwa na msafara mrefu kila kukicha USA .
     
  3. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 924
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Yapo mengi,kubwa kuliko yote waliohukumiwa kifo kwa kosa la kumuua Kombe kuachiwa,ili hali kina Babu Say Yer wanaozea Gerezani,kwa hayo tutamkumbuka!.
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,118
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Kwa kusafiri safari za nje..Na kupigwa shopping ya suti.
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hakika Jk karuhusu uhuru wa vyombo vya habari kiasi kwamba hata baadhi ya watu wasiokuwa na adabu wanamtukana humu jamvini na yeye akiwa mkuu wa nchi hawachulii hatua huu ni uvumilivu wa kuigwa
     
  6. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kuhongwa suti daima tamkumbuka kama Rais wa kwanza.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    Atakumbukwa kwa mengi sana.
    1. Chuo kikuu cha dodoma.
    2. Kuhamasisha kilimo, rejea sera Kilimo Kwanza.
    3. Uhuru wa vyombo vya habari.
    4. Uvumilivu wa kisiasa.
    5. Ujenzi wa shule za sekondari.
    N.k.

    Japo ana mapungufu ya kibinadamu, ila amefanya mema mengi tu yakukumbukwa.
     
  8. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Makupa Makupa Makupa usije kuwa makupe jamani Makupa
     
  9. O

    Omr JF-Expert Member

    #9
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amemuacha Slaa aishi
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kigoma Will be like Dubai in Three years coming!
    He will build three International Airports as he Promised during his 2010 presidential campaign!
    Without forgetting better life to every Tanzanian.
    I think Tanzanian will Remember our behated President for that!
    ............................................
    I was Just Joking...nothing like that will be done that is politics!
     
  11. O

    Omr JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anasubiri cement ya sh.500 kutoka kwa Slaa ili akajenge magorofa huko kigoma
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kikwete is a Dictator in making hajijui na wengi hawajui.
     
  13. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Ngoja nikusaidie! ni shs 5000. Halafu nikukumbushe Dr.Slaa alitoa ahadi hizo na angezitekeleza iwapo angekuwa Rais!
     
  14. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ibara ya 18 uhuru wa kutoa maoni
     
  15. O

    Omr JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hiyo dubai itajengwa vipi kama hiyo cement haiji? Tunaomba umuulize hiyo cement angeishushaje bei mpaka kufikia hiyo bei?
     
  16. O

    Omr JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 18, 2008
    Messages: 1,160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni haki yako kutoa maoni ukiwa mzima sio ukiwa umelipuka
     
  17. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Atakumbukwa kama rais wa kwanza kusahaulika mapema akistaafu
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    alishasema kwamba mumkumbuke kwa kuwatoa pale na kuwafikisha hapa.
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Cement kushuka bei hiyo rahisi tu! hata kichaa ukimpa nchi anaweza kuifanya bei kuwa 3500 kwa mfuko mmoja! ondoa kodi kwa wazalishaji wa cement na ongeza kodi maradufu kwa waizi wa madini yetu! thats all!
     
  20. m

    mwalimu_salum Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amekua SHAROBARO wa 1 kuwa rais wa nchi,pia tujivunie kwa hilo.
     
Loading...