Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete una moyo wa plastic

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kichenchele, Jul 20, 2012.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kutokana na kuzama kwa meli ya Stargit kule Zanzibar kulikopelekea idadi ya Watanzania wengi kupoteza maisha na wengine miili yao kuendelea kuwa chini ya maji, nilitegemea Rais Kikwete na yeye angekuwa ni miongoni mwa viongozi wakubwa kabisa wa nchi kwenda na kuwatia moyo wafiwa na kuonyesha kuwa nao ktk kipindi hiki kigumu cha kuwakumbuka wapendwa wao waliofariki. Lakini cha kushangaza, anatuma salamu za rambirambi kupitia vyombo vya habari. Ni sawa kwa upeo wake na moyo wake usiyo na huruma, ananiacha najiuliza kwa nini alipofariki Msanii STEVEN KANUMBA Kikwete alienda na kukaa muda mrefu tu tena mpaka akapata na muda wa kuongea machache kwa waombolezaji?
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hapo unampa kesi ya Bure japokuwa ni dhaifu bana..
    Alienda huko jana LIVE, japokuwa alikuwa anaongea huku akitabasaaamu!
     
  3. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulimboka!?
     
  4. E

    Enny JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa atendaje akizama?
     
  5. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jitahidi kusearch information kabla hjaanza kulaumu utajikuta unahukumu bureeeeeeee
     
  6. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,214
    Likes Received: 482
    Trophy Points: 180
    sometimes vidole vinawasha
    na unahitaji kutype tu hata kama jambo halina maana
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    alikwenda jana japo alikuwa anachekacheka...not serious at all...huyu inaonekana wakati wa utoto alikuwa anatekenywa sana
     
  8. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ukome kutumia Password za watu,huna sifa za kuwem humu. Fundamental characteristic of Great Thinker is to think before Comment any thing!
     
  9. u

    usinizibemdomo Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo kaamka na hangover tele, tangu last week alikuwa kalala.... teh teh teh... kwi kwi kwi...
     
  10. u

    usinizibemdomo Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli we kicheche
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    "unanikumbusha ze utamu tena"ahh jamani!
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huko hamna watu wenye hadhi ya kupiga naye picha
     
  13. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa hili mwanangu Kichenchele umenoa. Kikwete ameenda na hupenda vitu kama hivi ili kujiongezea umaarufu.Ingawa jamaa ni wa dhaifu katika mambo mengi, kwenye hili la kuwahi misibani hana mfano. Laiti ungesema kuwa hakupaswa kwenda kutokana na roho kumsuta tokana na serikali yake kupuuzia mambo muhimu na kushupalia ya hovyo. Hapa suala la msingi ingekuwa kuhoji mantiki ya serikali kujifanya inawajali marehemu wakati haijali hadhari kwa ajili ya usalama wao.
     
  14. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    rais wetu anapenda wasanii wenzake
     
  15. A

    Andrew nerei Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman kwel ni mheshimiwa rais anaambiwa hv au naona vibaya 2we fair bas
     
Loading...