Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete tukueleweje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hittler, Jul 26, 2011.

  1. h

    hittler Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii tabia ya rais kukaa kimya wakati wananchi wanahitaji kusikia tamko la mkuu wa nchi linanikanganya sana. Hivi kweli kwa ali ilivyo Tanzania, ili tatizo la umeme ni lakufumbia macho? Umeme umekuwa kero kwa wafanyabiashara, wananchi wa kawaida na ata kwa hao wanaoitwa investors. TRA wanashindwa kukusanya mapato kama ilivyotakiwa, wanafunzi wanashindwa kusoma, viwanda havizalishi alafu rais anaenda kutafuta wawekezaji. Naogopa sana muda si mrefu umeme utazimika Tanzania nzima. Mbona baba wa Taifa Hayati Mwl Julius Nyerere alikuwa anasema wazi kama ni kipindi cha mavuno au kujifunga mkanda? Rais Kikwete tukueleweje?
     
  2. S

    Songasonga Senior Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kila kitu aongee Raisi. Wewe tamko gani unalitaka Kama sio uchimvi tu..wacha serikali ifanye kazi ...
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Umeme wa Mvua Bado kuja! Tamko!
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,026
    Trophy Points: 280
    Kwani uliwahi kumuelewa anayoyaeleza? Wengi tumemsikia akiongelea umeme, mpaka BBC wamem interview na hiyo interview imewekwa humuhumu JF. Mpaka waziri mkuu kaomba wapewe wiki tatu kuja na kitu kinachoeleweka kuhusu wizara hiyo na hususan suala la umeme, unataka Rais akueleweshe vipi ndio umuelewe? na Jee, utamuelewa?
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kazi ipi unayosema wewe? Niambie wamefanya nini!?
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mikakati ni mingi ila utekelezaji hakuna.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280

    tamko ni hili hapa
    -mitambo uya umemem sio kama koti unaloweza kwenda tu dukani na kulichukua
    -yeye sio mawingu aende akanyeshe mtera ili mabwaya yajae
    ..................mnataka matamko gani mengine?
    huyu Rais alikuwa ni waziri wa nishati na madini kakaa pae maisha yake yote sasa mnataka nini tena??? anajua A mpaka B
     
  8. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Kama wameshindwa kuwa na mipango madhubuti ya kuwa na vyanzo mbadala vya umeme kwa vipindi vyote vya uongozi vilivyopita, iweje waweze kuwa na jibu la mgao wa umeme ndani ya wiki tatu?
    Nasema tusubiri uongo mwingine tena baada ya hizo wiki tatu kuisha.
    Naomba kuwasilisha.
     
  9. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,349
    Likes Received: 9,026
    Trophy Points: 280
    Umeongea maneno mazuri sana ambayo yanastahili kila sifa.

    Nnaamini kabisa kwa utendaji wa kikwete, jibu lipo na mambo ni mazuri kabisa. Achana na awamu zilizopita ambapo hata kuuliza au kusema kama kuna matatizo ilikuwa shida. Tumeona masuala magumu kabisa Kikwete akiyatatua kiulaini. Nna imani sana na Kikwete na nna imani sana na utendaji wake. Na nna uhakika umeme ni kipindi cha mpito tu na Kikwete kisha weka mikakati ya kutatua "once and for all".
     
  10. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,577
    Likes Received: 3,910
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa sijui anataka tmko gani zaidi ya yanayotolewa.
    Ndo walewale wakulalamika na kuchombeza.
     
  11. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,779
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Unataka tamko gani zaidi ya hili, "mzee ruksa alikaa miaka 10 hakuyamalza, mzee Nkapa alikaa miaka 10 hakuyamalza, mie (jk) miaka 5 hayajaisha na mingne 5 hayatakwisha"
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Tumejaribu

    Tumeweza na

    Tunasonga mbele!
     
  13. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu anaskilizia kwanza, ana pima upepo..bora tu akae kimya manake akiongea duuh..!
     
  14. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ebu vuta subbra yakhee! mambo mazuri hayataki haraka,mambo yanafanyika khatua kwa khatua.
     
  15. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali iliyoparalize itawezaje kufanya kazi?
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,709
    Likes Received: 1,275
    Trophy Points: 280
    Mimi ndo Jakaya Khalfan Mrisho Kikwete a.k.a Boyz2Men,wengi hupenda kuniita SailorMan,mzee wa kujirusha,watanzania wanafiki wananiita brazamen na nikiwa majuu najulikana kama Superbegger japo binafsi napenda kuitwa Vasco da Gam wa karne ya 21 ama mzee wa Ahadi.....mtanielewa tu taratibu jamani!
     
Loading...