Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete: Tukatae madikteta Katiba Mpya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, May 2, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,529
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Rais Jakaya Kikwete amekemea watu wanaotaka kuhodhi mjadala wa mchakato wa kupata katiba mpya na amewafananisha na madikteta. Amesema watu hao wanajiona kuwa wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine.

    Alisema inashangaza kuona kuna watu wanaodhani kuwa wana mawazo mazuri kuliko wengine ilihali Katiba ni ya kila mmoja.

    "Kuhusu Katiba lazima tuchanganye mawazo ya wote hatuwezi kuwa na kikundi cha watu wanaotaka kusikilizwa wao tu wengine wakisema wanazomewa … katika hili lazima kila mtu atoe mawazo yake na yasikilizwe," alisema.

    "Tuwakemee wale wote wanaotaka kuhodhi mjadala wa Katiba, wanaojifanya kwamba wao ndio wenye mawazo mazuri kuliko wengine," alisisitiza.

    Alisema wanaotaka mawazo yao tu hao ni madikteta, na ni lazima Watanzania wawakatae madikteta.

    My take:
    Hivi huyu jamaa huwa anageuka nyuma na kuangalia kivuli chake kuwa kinafanana naye nina wasiwasi na IQ yake, ni nani anayehodhi uandishi wa katiba au hajui kukataliwa kwa mswada bungeni ni kutokana na yeye kuyahodhi madaraka kutoka uteuzi wa wajumbe hadi uchapishwaji. Ina maana amejijua kuwa yeye ni dikteta, kweli ukistaajabu ya musa utasikia ya filauni.

    GO Home
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    kweli tuna kilaza pale magogoni, kwani ni lazima aongee?

    kama unajijua we zumbukuku kwa nini usitume hata wenye uwezo kidogo wakusaidie?
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hii mbona iko wazi alikuwa anawasema CDM. Kumbe CDM ni chama cha kidikteta tuepukane nacho. Thanx Presidaaaaaaaaaaa
     
  4. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,529
    Likes Received: 2,533
    Trophy Points: 280
    Kwani CDM ndio waliopeleka mswada bungeni kwa hati ya dharula kama si maelekezo ya rais
    Kwani CDM ndio wanaoteua wajumbe 30 kama si rais
    kwani CDM ndio wanopelekewa taarifa za mchakato kila baada ya muda kama si rais
    Kwani CDM ndio watakaoidhinisha usahihi wa katiba kama si rais

    So kwa akili yako nani dikteta
     
  5. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuwa na raisi mshabiki anayepelekewa kila kitu bila hata kufanya uchambuzi yakinifu anaruka nao.
    Jana amepata sehemu ya kuonyeshea uoga wake., Shame on him nausanii wake.
     
  6. T

    The GreatMwai Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hivi dikteta ni yupi kati ya anayetaka kila kitu kiamuliwe na yeye, watu wasijadili muswada kwa kupeleka kwa hati ya dharura na yule anayezomea watu wengine kama hawaendani naye kama ulivyowozomea CDM? Au ndo ule usemi wa mkuki kwa nguruwe .....
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati huwa nashindwa kushangaa mpaka nashangaa, JK alichaguliwaje 2nd term.
     
  8. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muulize mnyika, ameisha tengeneza kabisa rasimu ya katiba mpya ! na anasema wameisha jadiliana chamani. Katiba, ndio kwanza mchakato umeanza , nyie mmeisha tengeneza ya kwenu, huu ni udikteta wazi wazi
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ww ndio ujiulize kwa nini hukumchagua wakati watu wote walimchaguana kushinda kwa kishindo na kwenye uchaguzi ulio huru na wa haki
     
  10. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mhe.Rais sasa hapa unaonyesha wazi kuwa Tuikatae serikali yako kwa sababu ni madikteta kwenye suala la klatiba?
    Unataka sasa tukatae Mwanasheria mkuu wa serikali kwa kutaka mawazo yake yawekwe kwenye katiba na wananchi wasisikilizwe?
    Unataka tumkatae spika ambaye alisema kuwa mikoa mitatu tuu ndio itoe maoni yao kuhuisiana na katiba mpya?
    Unataka tukukatae wewe kwa kutotaka urais wako ujadiliwe kwenye mswada na hata katiba?

    Sasa hapa dikteta ni nani kati ya waliotaka mawazo ya wananchi yasikilizwe na aliyetaka mawazo yake na kakikundi kake ndiop yasikilizwe?
     
  11. M

    Mdau NO 1 Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kayasema wapi haya?
     
Loading...