Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete, toa tamko kuhusu mafuta: Tunaumia wananchi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfu Lela Ulela, Aug 8, 2011.

  1. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napata uchungu sana napoona serikali yetu ilivyo dhaifu, kiasi hata inashindwa kusimamia maagizo yake.

    Serikali ilitoa agizo la kushushwa kwa bei ya mafuta. Tena agizo likasisitiza kuwa wafanyabishara wa mafuta watakaofunga vituo kwa kisingizio chochote watakiona.

    Lakini wiki moja imekwisha bila agizo hilo kutekelezwa. Vituo vimefungwa na serikali badala ya kuchukua hatua eti inawaomba wamiliki wa vituo wapunguze bei.

    Nimemsikia afisa mmoja wa EWURA akisema "tunatoa wito vituo vyote viuze mafuta." alitoa kauli hii baada ya kutembelea vituo tisa na kukuta ni vitatu tu vyenye kutoa huduma.

    Hivi Serikali huwa inatoa wito au huwa inaagiza? Serikali inayoshindwa kutekeleza maagizo yake ni serikali ya hovyo sana.

    Jamani, Serikali hii haina sababu ya kuendelea kuwepo.
     
  2. N

    Neng'uli Senior Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa tunaumia sana, Ni aibu tupu huku mtaani, ajali mbaya zinatokea kutokana na magari kuzima yakiwa njiani kutafuta mafuta,

    Mzee, mbona uko kimya, mbona U.S au U.K chochote kikitokea utaona mara moja Raisi anatolea ufafanuzi. TZ kuna nini?
    Editor please send this message to top Leaders,


    Kesho itakuwaje kwenda ofisini
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Nitakuwa bega kwa bega kumung'oa huyu mkoloni mweusi!!
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo mkusanyiko uanzie wapi kesho?napendekeza viwanja vya gymkhana-nyuma ya zamani movenpick hotel
     
  5. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    He he he....sitaki kutoa comment yoyote hapa itakuwa Nongwa!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    mhhh......twende zetu kule kwenye tabia za wanyama mpenzi......hapa sio kabisa
     
  7. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unataka atoe malalamiko au tamko.
    Hivi ulishaona mtu mlalamishi anakemea au kuwa na msimamo, msitegemee atoe tamko, akijitahidi sana atajitokeza na kulalamika,
    huku akidai anasikitishwa sana na hiii hali.
    Mimi wala sitegemei jipya, yupo yupo tuu.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Ah kiongozi wangu!
    Haya fuata ushauri wa Preta..
    Tukutane kule kwenye Njiwa, Mende, Nyuki... lol
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    ina maana hajasikia ynayotokea egypt,malawi na nchi zinginezo? Anafikiri yeye ni special saaana ee.
     
  10. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    well,
    nani kakuambia JK ana matatizo ya mafuta?
    hii imekula kwetu na hakitoa kauli atasema '
    mimi huyu raisi na serikali yake nilisha mtoa akilini sana hatakuletea magonjwa ya moyo tu
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nimemuona anafuturu na watoto yatima na leo yupo na mashekhe wengine wakila futari.......mambo mepesi mepesi
     
  12. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    oh Yeeesss sugarpie ! Pls twende kule kwanza muda wenyewe ndiyo huu huku kwenye siasa stress tupu.

    JouneGwalu,

    Ha ha haaa,hata wewe mkuu? Haya natangulia kule mkuu....
     
  13. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Korogwe- Tanga petrol inauzwa in a black market Tshs. 2,500
    badala ya Tshs. 1,950 kama serikali inavyotaka.
    but none defend us.
    Tanzania kwisha kabisa
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mtamwonea bure mtu wa watu hata yeye nasikia analalamika hivi hivi.
     
  15. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    tena malalamiko yenyewe hata yatoa kavaa suti yake ya jeans
    Ndio maana wazee kama msuya wanasema wazi wazi watampigia kampeni LOWASA kama
    akichukua form maana haoni tofauti ya huyu mpangaji wetu wa magogoni.

    kuna mchezo mmoja siku hizi ukiwambia ukweli wao wanaongelea barabara vimejengwa nyingi
    hii inakuwa hatua moja mbele hatua kumi nyuma sijui kama uwanja utatosha lazima tutoke nje ya geti la karni 21

    yaani tuna migao mingi UMEME, MAJI, SASA MAFUTA KILA GARI LITA 5, MGAO WA KEKI YA TAIFA ( HAPA NI WANA MAGAMBA TU),
    MGAO WA URAISI ( ZANZIBAR NA BARA/ DINI ), MGAO WA BARABARA NA SASA JK VYEO ANATOA KWA MGAO DINI UMEZINGATIWA
     
  16. lifeofmshaba

    lifeofmshaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 860
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    wanasafiri vipi na mafuta hakuna, si magari ya ikulu nasikia yanajaza sheli za uswahili, sasa wamepata wapi mafuta
     
  17. babuwaloliondo

    babuwaloliondo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watanzania tunadhani kuwa huduma muhimu ni favor, Na tukizipata tunaona ni tunasaidiwa.
    Kama kweli watu wanajali, basi tuchukue hatua. Sio kulalamika.
    Kikwete hawezi tena kutatua matatizo ya nchi hii. Hana ujasiri wakuwakoromea hawa watu hana.
    Pamoja na wabunge wake wa ccm(wengi wao) ambao wamekuwa wakiitetea serekali kana kwambwa wanaishi nje ya Tanzania.
    Tusitegemee solution yoyote kutoka kwenye serekali legelege.
    Baada ya muda watajitokeza na kuamua kusalimu amri kwa hawa jamaa, kama walivyo
     
  18. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna kitu Mungu anataka kukifanya Nchi hii. Hata kama watanzania hawawezi kufanya chochote kwa serikali iliyoshindwa,
     
  19. F

    Freynock17 New Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa yupo yupo tu hawez kutatua tatizo lolote, yan hamna kitu anafanya... Ngoja tusubiri tuone ila Tanzania itakombolewa na Watanzania wenye uchungu na nchi yao na sio Jk
     
  20. B

    Baraka Kitale Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona bora rais asiwepo tujue moja wala eura wanatutesa tu
     
Loading...