Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete safarini Ghana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Aug 9, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu imetoa taarifa kuwa JK atasafirir kesho kuelekea Ghana akiungana na wageni maarufu 16 akiwemo Hilary Clinton kuhudhuria Mazishi ya aliyekuwa raisi wa nchi hiyo John Mills yatakayofanyika kesho.
     
  2. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi kweli kweli, hila kuna hali ya mtu huyu kuogopwa sana ikulu kuliko kuheshimiwa...... tuache amalize tuuu
     
  3. HASSAN SHEN

    HASSAN SHEN JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida tumezoea
     
  4. tutaweza

    tutaweza JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Sasa jamani sio kwamba kila safari ya Raisi tunaikosoa!! Nyingine zinamantiki.
    Inajenga mahusiano mazuri na nchi husika wakijua kuwa Tanzania tupo nao pamoja katika kipindi kugumu walichonacho.
    Unakumbuka hayati Mwl JK alinyofariki!? Ilikuwa inafariji kuona maraisi na viongozi maarufu waliohudhuria msiba ule.
    Unachotaka watu wakufanyie, na wewe wafanyie hicho hicho!
     
  5. A

    Ankara Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini jamani, kuzikana ni sehemu ya desturi ya ubinadamu. isitoshe, kiongozi wa juu kama JMills cdhani kama kuna ubaya kuhudhuria mazishi. Zika wenzanko na kwako watakuja. RIP J Mills.
     
  6. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Michuzi alishafika Long Time the gud way to know where the presida is going Visit michuzi......
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,858
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Well spoken; Fare thee well Prof. John Evans Atta Mills
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Anavyo penda safari na kuzika anaweza hata kuhudhuria mazishi ya paka wa Obama...
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Ukizingatia tunaelekea vitani ina bidi marafiki tuwakumbatie...lol
     
  10. Sooth

    Sooth JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 1,894
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    ...Hii ni safari muhimu kwa Rais wetu kuifanya-ndiyo mila na desturi za kiafrika kuzikana. Mgogoro wa karibuni kati yetu na Malawi umenifanya nihoji kama Rais huwa anafanya ziara za kimkakati kwa marais mbali mbali. Ziara nyingi za rais ni za kuhudhuria mikutano (kama wa karibuni huko Uganda kuhusiana na amani ya maziwa makuu) na misiba.

    Ni lini rais aliwahi kutembelea nchi fulani kwa lengo tu la kujenga mahusiano na sio mkutano? Nazungumzia ziara za kimkakati. Ziara za namna hii ni muhimu kwasababu viongozi hupata nafasi ya kuzungumzia mambo kwa kina yanayoathiri nchi zao moja kwa moja, tofauti na mikutano ya viongozi wote ambako agenda huwa za jumla na hata rais mmoja anapoongea na rais mwingine inakuwa ni "chit chat" tu. Ni lini rais wa Tanzania aliwahi kufanya ziara Malawi-ziara ya kimkakati na sio kwenda kuhudhuria mazishi? Haya, washauri wa mkulu, mmenisikia raia mwema.
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hii mbona mi niliishaiweka kwenye schedule msiba ulipotangazwa.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Haoni mwenzake obama anamuachia clinton hiyo kazi na yeye angemuachia membe ili na yeye apate experience. Yaani ata attend misiba ya viongozi wote wa africa?!! Huo ni ulimbukeni
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..kuna jamaa tumewekeana dau.

    ..mimi nilimwambia JK hawezi kukosa safari hii, yeye akawa ananibishia ati hiyo ni safari ya Afrika, JK anapenda za Ulaya na Marekani.
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nendeni nyie basi kama mlivyofanya msiba wa kanumba! Au na hii tunahitaji kuwa na waziri wa misiba, ili ikitokea msiba amuwakilishe.
     
  15. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwani ilikuwa lazima aende yeye? Hana wawakilishi? Au tungetuma Delligate tungeonekana hatuko Pamoja na Watu wa Ghana?
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    hadhi ya h clinton! hata hailingani na mh.kikwete , hata kama ni rais wa tz!
     
  17. m

    markj JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    subirini kuna wizara ya misiba inaundwa!
     
  18. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,891
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa achoki?
     
  19. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,071
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Rais rahisi kuwahi kutokea.
     
  20. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Markj swali langu lilikuwa ni jepesi sana na jibu lilikuwa ni ndiyo au hapana

    Sidhani kama nimefanya kosa kuuliza swali na kama hukujisikia kujibu pia ulikuwa na uhuru wa kutojibu na kukaa kimya

    Ila hadi sasa swali langu haujajibu mkuu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...