Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete safarini Ethiopia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 9, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    JK naskia yupo Ethiopia...

    TBC One inaripoti muda huu
     
  2. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Asingesafiri tungeshangaa kuliko alivyisafiri.
    Anakwepakuwashughulikia Ekelege na Makatibu Wakuu waliochafuka?
     
  3. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna mkutano wa World Economic Forum (WEF) ambao mwaka jana ulifanyika Mlimani city Dar es salaam.

    Badala ya kuijadili safari tujadili faida za mkutano huo kisha tutajua umuhimu wa Rais kwenda.

    Kama kuna mtu anajua faida na hasara za mkutano huo tunaomba msaada tuweze kupima umuhimu wa Rais kuwepo.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    baada ya huo mkutano wa Mlimani City tumefaidika nini
    Au ni uwekezaji gani mpya tumeupata
    Au baada ya pale tuliachiwa gharama za mkutano bila faida na watu wakafanya utalii na kuondoka
    Au maazimio yake yalibaki pale pale Mlimani City
    Na ya mwaka huu yanaongezeka tena
     
  5. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,348
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Ameondoka na ujumbe wa watu wangapi?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tushamzoea!
     
  7. K

    Kiti JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi lini makamu wa Rais atamwakilisha?
     
  8. F

    Froida JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    Kabla hajaenda basi angemkumbusha Lukuvi au meya wa Kinondoni Yusuf Mwenda kutoa ile mipalm waliyoagiza syshelles kuja kupandwa usiku kabla ya mkutano manake imekauka yote na kuwa uchafu labda ndio kitu ambacho tuliambulia,kuachiwa vingingi vya mipalm na mshimo ha ha JK bwana humuwezi nan anaendesha sasa CC huko Dodoma anaogopa kivuli chake anastrategy kweli ya kucalm mind yake
     
  9. K

    Kimbito nyama Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Faida mojawapo ninayoijua ni: ile miti iliyopandwa maeneo ya mlimani city.
     
  10. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mama Polojo mmeenda jumla ya wajumbe wangapi
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    May be ndicho tulichoachiwa
    na utalii waliokuja kufanya hapa bongo basi
    na then mkutano mwingine
     
  12. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi Pinda, Billal na Membe wao ni wa hapa hapa jamani. Kuna nini huko nje au anaenda kuangalia na miradi yake nini
     
  13. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tutumie njia ya kutoa sababu ya kuzuia safari za Rais badala ya kusema bila mpangilio mwisho hatupati kile tunachohitaji
     
  14. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wapishi 5,wapiga pasi 2 wa kwake na 2 wa mama,maofisa 25 na mawaziri 2.lakini ujumbe wa watu wangapi sio issue,kazi hapa ni kuwa hapo mtu anayelipwa kidogo ni yule wa dola 9000 kwa siku.Kaaaaaaazi kwelikweli
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hauna faida yeyote kwani ulivyofanyika hapa ulituongezea nini? hata kama kuna faida uliyoleta si ndio hizohizo mnaiba wezi wakubwa
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    faida za safari hizo tuzione na sio kusafiri tuu
    Tuambie alivyoenda Brazili ameleta nini na manufaa gani tumeyaona au kule jamaica wakati anabembea tulipata nini
    Huko Ethiopia tutapata nini akisharudi ndio tunaweza kujadili
    Na kuna wengine wanawatuma wasaidizi wao sio lazima aende yeye kila safari bana
     
  17. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Njia ni kumtimua kama gadaff tu ndio njia nyepesi
     
  18. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Na siku chache baadaye anapanda pipa kuelekea Marekani ambako anaenda kuzungumzia food security, whatever that means!
     
  19. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Sijui wajumbe wangapi ila Issa Michuzi nina uhakika lazima awepo upande wa Kamera.:A S-coffee:
     
  20. msani

    msani JF-Expert Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cc huko dodoma ataiendesha yeye,atakuwepo ila baada ya hapo pia atasafiri maana kuna shughuli ameahirisha ambayo ilikuwa ifanyike tr 18/05 ila ngoja niangalie hapa kwenye ratiba vizuri nione kama kuna marekebisho ila sasa tuangalie manufaa ya yeye na hizo safari kwa uchumi unaokufa wa tz!!!!
     
Loading...