Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAIS KIKWETE:POLENI SANA WAFIWA WOTE...ona!

Discussion in 'Jamii Photos' started by BAGAH, Apr 9, 2012.

  1. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ......................
    Big smile!...
     

    Attached Files:

    • 3.jpg
      3.jpg
      File size:
      69 KB
      Views:
      176
  2. B

    BLB JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mi hua cmwelewi huyu jamaa,
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    wakati wa majonzi ni wakati wa kupiga kampeni.......................ama kwa hakika kufa kufaana...........
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Naona vijana wa usalama itifaki inazingatiwa.
     
  5. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Jamaa kauza sura tayari.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    sugu atia timu msibani.
     
  7. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi watanzania hatuna kazi za kufanya??? iweje tukio la msiba wajazane maelfu kwa maelfu ya watu?? This country is sick!!!!
     
  8. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Umesahau kuwa ni sikukuu?
     
  9. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    basi waitumie sikukuu kwa mambo ya sikukuu kuliko kujazana nyumbani kwa mtu aliyekufa, what a shame!
     
  10. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Mkuu ubwabwa mkuu! Kuna watu hapo hawajauona ubwabwa kwa siku tele. Hali ya maisha ngumu mkuu!
     
  11. E

    EDINA RWIZA New Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku msiba ukikukuta nyumban kwenu nadhan utajua umuhimu wa watu msiban
     
  12. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    what a comment!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! HAJAWAHI FIWA EDINA, hilo ni jambo zito sana usiombe litue nyumbani kwako, ni moja ya jambo baya kabisa ambalo likikutokea mwenyewe sio kwa jirani. Unaiona miale ya moto ikipita ktk mwili wako.
     
  13. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Vipi kiongozi unakerwa na tabia hiyo? Marehemu inaelekea alikuwa mtu wa watu. Kwa mtizamo huo,inaelekea kwako hakanyagi mtu!
     
  14. M

    Mboerap Senior Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wamarekani walipojazana kwenye msiba wa Maiko Jackson hamkupiga kelele, leo wamejaa kwa Kanumba mnasema wamefuata ubwabwa. Hivi kweli akina Pinda, Riziwan, Sugu,Mdee Rich na wengine kibao hawana jambo la kufanya au nao wanatatizwa na ubwabwa? Acheni masihara kwenye kitu "MSIBA"
     
  15. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ngoja ufiwe halafu watanzania waendelee na kazi kama unavyotaka,usisahau kurudi tena hapa baada ya hao watanzania kuendelea na kazi
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,538
    Trophy Points: 280
    Nadhani hamjamuelewa vyema mtoa mada, mimi ningependa nimtetee, ni kwamba kiukweli Watanzania wengi hawana shughuri za kufanya ndio maana wamejazana pale msibani na wengine hawapo pale kwa sababu wameguswa sana na huo msiba bali wanauza sura na wengine ni kweli ubwabwa ni sehemu ya kivutio cha wao kuwepo pale.

    Watu wote ambao wako commited huwa wanakwenda msibani kama pale kutowa pole na ubani na baadaye hujiondoke na uonekana siku ya mazishi tu, sasa huwezi kunishawishi mtu anashinda pale kwenye msiba full time then uniambie anaomboleza!! hili siyo kweli, wapo ndugu na majirani wa kweli na marafiki wa karibu ndiyo wanaopaswa kuwepo hapo fulltime.
     
  17. sikajiji

    sikajiji JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Si ni kwa sababu ya utamaduni wa kula na kunywa, tusipokwenda nani atukula na kunywa vilivyoandaliwa?
     
  18. sikajiji

    sikajiji JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ila kwa Sugu siyo kampeni tena kwa kutokuwa na uhuru wa mavazi- ujauzito wa akili.
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna kosa gani Kikwete kuwakumbuka wasanii wenzake? Kama mambo serious yamemshinda jamani ashindwe na usanii? Hii ndiyo Bongo ambako kila mtu ni bongolala kiasi cha kuifanya bongolaland. Nyie mnadhani wakubwa wanakwenda misibani kwa sababu ya mapenzi kwa marehemu au kutumia fursa kujijenga kisiasa. Umaarufu haujengwi kwa matofali bali sarakasi na sanaa. Ama kweli Kikwete ni msanii. Ila tuwe wakweli. He has lost direction so as not to know what to do how, when and why. Kanumba amewavuta Kikwete, Salma, Riz na bado Halfani yule junior maarufu wa ukoo wa mfalme Jakaya. Hivi wabongo mnataka mliwe vipi na mara ngapi?
     
  20. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I think this is getting too much, toa pole jikate, wengine wameweka kambi. Hii ni time ya family kufarijiwa siyo wawe na hekaheka ya tutalisha vipi umati wa watu au tutawaweka wapi. Another thing, yes he was celebrity and we surely will miss him, lakini mpaka ikulu iko stand still kwa ajili kanumba amekufa...mmh way too much!

    This simply implies, hatuna kazi za kufanya hata kama ni mapumziko ya Pasaka, kama unampeda zaidi muombee hata ukiwa nyumbani kwako sio lazima ukaminyane. Najua mtanipiga madongo but I spoke my mind......
     
Loading...