Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ndani ya Nzega kesho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ilulu, Sep 28, 2010.

  1. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #1
    Sep 28, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa iliyonifikia hivi punde ni kuwa mgombea wa Urais kwa kupitia Chama Cha Mapinduzi atakuwapo katika Wilaya ya Nzega hapo Kesho... Tusubiri Ahadi kwa ndugu zangu wa Mji huu hasa ukizingatia ajira zinatokana na Mgodi zinafikia kikomo (Mgodi unafungwa 2012)
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Naomba niwe shehe Yahya na kutabiri kuwa ataahidi Barabara ya lami toka Nzega hadi Tabora (ndio kilio kikubwa kwa wilaya ya Nzega) wakati pesa hana na hakuna mahali kwingine anapoweza kwenda kuomba tena kwani keshawapitia wahisani woooooote, labda aanze mzunguko wa pili, watatu wa nne etc
     
  3. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Awaahidi mashimo ya migodi yalioachwa yatageuzwa kuwa mabwawa ya kufugia samaki...ili japo wafaidike maana madini hayajawanufaisha.
     
Loading...