Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete na ziara ya kwanza Jijini Mwanza baada ya uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fred Katulanda, May 27, 2011.

  1. Fred Katulanda

    Fred Katulanda Verified User

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Apr 1, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    RAIS Jakaya Kikwete kesho ataanza ziara ya siku tatu mkoani Mwanza hii ikiwa ni ziara yake ya kwanza baada ya kumalizika kwa uchaguzi mkuu uliofanyika Oktoba mwaka 2010 na chama chake kupoteza majimbo ya Nyamagana na Ilemela.


    Katika ziara hiyo mara baada ya kuwasili Rais Kikwete atahudhuria Ibada ya misa takatifu ya kuwekwa wakfu kwa Askofu Mteule Albert Randa wa kanisa la Mennonite Mwanza.


    Rais Kikwete ambaye atawasili kwa njia ya ndege atapokelewa na viongozi mbalimbali ya wa mkoa wa Mwanza, ikiwa ni pamoja na wajumbe wa kamati ya ulinzi na usalama huku mwenyeki wake akiwa ni mkuu wa mkoa wa Mwanza Abbasi kandoro na Meya wa Jiji la Mwanza ambaye ni kutoka chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema) Josephat Manyerere ndiye takaye mpokea kama mwenyeki wake.


    Kwa mujibu wa ratiba yake iliyotolewa na ofisi ya mkuu wa mkoa wa Mwanza chini ya Abbas Kandoro, baada ya ibada hiyo ya kuwekwa wakfu kwa Askofu huyo atapumzika mpaka Jumatatu ambako atashiriki sherehe za uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Usagara- Geita ambayo imejengwa kwa kiwango cha lami.


    Baada ya kumaliza uzinduzi huo Rais Kikwete atatembelea kukagua ujenzi wa chuo cha mafunzo ya Polisi Marine ambacho kinajengwa Nyegezi jijini Mwanza kwa uhisani wa serikali ya Marekani.


    Serikali ya Marekani ilifadhili kiasi cha Dola za kimarekani 3 milioni baada ya kuliana saini mkataba wa kujenga chuo hicho kwa lengo la kusaidia kukomesha uhalifu ziwani Victoria.


    Mkataba huo wa ujenzi wa chuo hicho ulisainiwa na Balozi wa Marekani nchini, Alfonso Lenhardt na Waziri wa Mambo ya Ndani ya Nchi wakati huo, Lawrence Masha katika ofisi ya mkuu wa Mkoa wa Mwanza Februari 18 mwaka 2010.


    Mbali na kufadhili ujenzi huo pia serikali ya Marekani ililizia kutoa msaada wa boti 10 zitakazokuwa zikifanya operesheni katika visiwa vilivyomo ndani ya Ziwa Victoria, msaada ambao utatekelezwa kwa kipindi cha miaka miwili kuanzia mwaka jana hadi mwaka huu.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi ana walinzi wa kutosha?


    Source please au wewe ndo Salva?
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    dALILI za kuanguka zaja!
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ulinzi kama kawa yeye ni amiri jeshi mkuu na rais wa watanzania pamoja na wanachama wa CDM akiwemo Dr. Slaa
     
  5. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chadema wanaweza wakampopoa mawe kama alivyopopolewa kule Mbeya wakati ule
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni bora kwasababu Mwaka 2005 Mwanza Mjini ilimpa kura zaidi ya Majimbo yote Tanzania alipata zaidi ya asilimia 95%

    Lakini baada ya kuwa na Lau Masha na Ubinafsi wake inasemekana Lau Maeneo ya Mabatini Polisi Lau alipata kura 4 na rais alipata asilimia 15 tu na Pale Mabatini ndio Nyumba za Polisi na Familia zao wanakoishi...

    Lau ndio aliyemuangusha Rais Mwanza ... KAZI IPO!!!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Who replaced sheik yahya?
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    May 27, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    Wamuulize ile ahadi ya meli !
     
  9. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hana maana hiyo ya polisi. Mwanza alishadondoka na sasa mchawi wake keshakufa. Ameshapata mchawi mwingine? Au ndo wewe?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    anajipendekeza kweli kwenye makanisa mzeee wa kicheni part!
     
  11. h

    hans79 JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio cdm waliotenda hayo bal waliomfumania,anzie Mbeya kule walikomfunza adabu huon kaul kama ukitaka kula lazima uliwe kidogo haziongei
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Ambilikile Mwasapila is the possible candidate for replacement
     
  13. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Me nilikuwa nafikiri anaenda kuwashukuru wananchi kwa kumchagua kwa mara ya pili kurudi Magogoni, kumbe anaenda kuzindua barabara na jengo la polisi marine, halafu na kudoea mnuso wa kanisa, khaaa rais mlafi huyu, uo uzinduzi ungefanywa hata na Kandoro ingekuwa poa tu. Mami, Ngosha akija huyo mfanyeni kama Nyambari Nyangwine.
     
  14. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Huko mwanza visiwani kuna vizisiwa wala hawjui raisi wala hawana umuhimu wa serikali kuu. Kuna visiwa wana systm zao mahaama zao na sytem zao za utawala wao na maisha yao.

    Na Hayo Majambazi sugu ambayo ndiyo yanamiliki au marais wa visiwa hivyo ndo wafadhili wakubwa wa CCM.



    Tushukuru serikal ya USA kwa kujali usalama wa watumiji wa ziwa victoria
    . Hivi na vifaa vya kijeshi huwa tunomba misaada ?
     
  15. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Babu wa Loliondo's kikombe will make him resign ha ha ha. His option is a witch
     
  16. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Shekhe ndo kaondoka tena
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,686
    Likes Received: 9,340
    Trophy Points: 280
    Reverend nakuonya acha sasa tabia ya kutesa wenzio kwa kicheko. Pengine utabiri wako ukatimia katika kumsimika askofu, mie nimejawa na hofu.
     
  18. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Member

    #18
    May 27, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    JK anakuja mwanza kuwaangukia wafanyabiahara wa mwanza baada ya kupoteza majimbo yanyamagna na ilemela na anaeinjinia ni gachuma hiyo ya barabara ni danganya toto
     
  19. n

    niweze JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sijui kama kuna wanaotegemea kumwona huyu fisadi Mwanza ...

    Tunawaomba wenyeji wa Mwanza na Familia zenu kaeni mbali na kama wanawapa pesa kumpigia makofi kikwete zichukueni kwasababu ni mali zenu na mlishe familia zenu. Kama mkiweza mzomeni kikwete na mafisadi wao watakaoongozana nae huku Mwanza.

    Ziara za Kuwanunua Watanzania zimeanza na kama huu sio violation of democracy ni nini? Alimchagua na kumpigia kikwete kura Mwanza ni nani?

    "Hata ukitumia pesa za serikali na vyombo vya ulinzi Tanzania wote hawa ni ndugu zetu na Hawakutaki kikwete, Mungu Apendi Uongo Hata Mara Moja"
     
  20. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Akitoka hapo aende Tarime
     
Loading...