Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete, Mstaafu Rais Mkapa wawasili Songea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by engmtolera, Jun 5, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Rais Mstaafu Benjamin William Mkapa na mkewe, na Rais Jakaya Mrisho Kikwete kwa nyakati tofauti wametua jana katika uwanja wa ndege wa Ruhuwiko Songea kwa ajili ya kuhudhuria shughuli za Jubilee ya Askofu mkuu wa Jimbo kuu la Songea Mhashamu Norbert Mtenga.


    8500981.jpg 3770868.jpg


    sasa jana kukawa na uzushi kuwa Msafara wa Raisi umepata jari DODOMA,bado sipati picha kamili songea alikwenda saangapi?


     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tehe nadhani ile dhana yake ya udini kaamua aipuuze kwanza
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  4. Candy kisses

    Candy kisses JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anatakiwa atuombe radhi kwa kutuingza kwenye dhambi ya udini,anajaribu kupaka mafuta juu ya kidonda hicho lakin dhambi hyo lazima imuhukumu,shame on you.
     
  5. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kuwa wameenda kwenye ibada ya askofu Mtenga. Hicho ni kichwa kilichoenda shule na kilichotulia. Tusubiri jinsi atakavyoipasha serikali ukweli wa mambo kuhusu kamata kamata na mauaji ya raia. Napenda niisikie ibada hii na ninaombea irushwe na radio maria.

    Mungu mbariki Askofu Mtenga ili asimame katika kweli kama ilivyo kawaida yake. Aseme bila hofu na akemee ili nuru iwepo.
     
Loading...