Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete mlezi wa mafisadi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    Nimewwiwa kusema haya baada ya kusoma gazeti moja la mwanahalisi, hii imenifanya kuona kumb e hata zile kesi pale mahakamani yawezeknaa watu wameonewa ama ni mchanga wa macho.

    CCM imeunda kamati amabayo imekuwa ikisaini mshiko kila siku tena kwa pesa za kodi ya wananchi;matokeo yake mzee mwinyi akaamua kutoa maoni yake nini cha kufanya ni kuwaondoa hawa mafisadi

    Leo hii rais anathubutu kuwaita wakina mwinyi kama watoto wadogo na kuwaambia nendeni mkamalizane nao hao mafisadi muda wa uchaguzi huu.

    Akiambiwa pesa za EPA ndizo zimemuingiza madarakani hataki kuamini sasa hawa mafisadi anaowapeleka mahakamani anamaana gani?

    Huyu rais kwangu ndie kinara wa mafisadi naamini hii vita ni ngumu kama huyu bwana akiwa madarakani;lolote watanaznia tusimwamini kabisa maisha yake yako mikononi mwa mafisadi hakuna haja ya kumsaidia hata kimawazo nilihisi ata tukiandika nini cha kufanya kuhusu mafisadi anaweza kusaidika lakni kwa style hii never

    KILA LA KHERI JK
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Jan 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    BAHATI MBAYA UMEKAWIA KUTAMBUA sanaa za JK nz wenzake pale jumba jeupe na kesi zao.

    Nakwambia hakuna wakumfunga paka kengele, chama kizima wote ni manyang'au, wamepungukiwa utukufu wa bwana, wanahitaji toba.

    na kwataarifa yako hakuna wakutubu pale, ni lazima tuwalazimishe, tuwang'oe madarakani.
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ungeweza kuiweka hiyo habari ya Mwanahalisi hapa ingekuwa vyema. Hata hivyo, kama Lowasa, Rostam, Karamagi ni watu wake wa karibu unategemea nini? Huwezi ukawa na marafiki wezi, wewe ukawa si mwizi, naturally utawakwepa ukigundua ni wezi.
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,641
    Trophy Points: 280
    mzinzi awezi kumlinda mzinzi mwenzake hata siku moja
    kazi ipo
    nchi imevamiwa
     
  5. M

    M-Joka JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 13, 2007
    Messages: 308
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Umechelewa sana kumgutukia, lakini upo absolutely right. Yeye ndiye rais, serikali ni yake. Yeye ni mwenyekiti wa chama chake cha CCM. Wananchi tumempa capital yote katika uchaguzi, kuna la ziada???? Wezi mafisadi wamejihifadhi humo humo ndani ya chama chake, wanaendelea kukamata madaraka waliyonayo kupitia chama chake, na yeye bado kawang'ang'ania tu wala haoni uvundo, kwa hakika sio mjinga huyu wa kutoyaona hayo, anafanya makusudi, kama mkweli huyu basi angalau angewafukuza/angewakurupusha kutoka kwenye maficho ya kwapa/chama chake CCM, halafu tukaona kama vyombo husika visifanye kazi zake.

    Na visifanye kazi zake kwanini??? Hakuna chombo kisichokuwa chini ya wizara na mawaziri wa serikali yake, aliyowateua yeye mwenyewe.

    Kweli mtu anaetuhumiwa kwa wizi/ufisadi wa Billioni 133, yaani 133,000,000,000/= milioni laki moja na halafu bado kabakia katika chama chako??? na kupitia chama chako anaendelea kuwa mbunge??? na bado anaongezewa vyeo??? uvundo wa kiasi cha najisi hasa, karaha hata kufikiria.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mbona naye ni mwizi ndio maana haoni kama kuna majizi
     
  7. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jakaya ndio fisadi namba moja; hawa wakina Lowassa, rostam, Karamagi na Chenge wasingekuwa wanatamba kama huyu bwana hakuwa nao. Katika kuonesha solidarity na hawa mafisadi ndio maana katika hafla nyingi za serikali hata juzi wakati wa sherehe za mapinduzi Zenj, Lowassa alikuwa mbele mbele beneti na Jakaya!! Waswahili husema KUNGURU HAWEZI KURUKA NA NJIWA LAZIMA ARUKE NA KUNGURU WENZIE!! Kikwete, Lowassa, Rostam, Chenge na Karamagi wote kabila ya FISADI!!
     
  8. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,635
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo unajua leo mazee?
     
  9. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Ni wapiga kura ndio watakoamua kama tatizo la ufisadi ni kubwa kiasi gani,jambo ambalo REDET wangeweza kuwauliza wananchi kwa kufanya poll. Je,wananchi wanaliona tatizo la ufisadi ni tatizo kubwa kiasi gani? Inawezekana wapiga kura wakaitosa CCM,kwa sababu ya ufisadi,au wakaitosa CCM ikimweka Kikwete kugombea? Je kuna wananchi ambao hawaamua watampgiai kura nani,isipokuwa wameshaamua kwamba hawampigia kura Kikwete?
    Kama wananchi wanaona hitilafu katika Serikali ya sasa,je wana imani kwamba mabadiliko ya uongozi yanaweza kuleta Serikali bora zaidi?
     
Loading...