Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete mgeni rasmi Tamasha la Pasaka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mshume Kiyate, Mar 14, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa mgeni rasmi wa Tamasha la Pasaka litakalofanyika Aprili 24 kwenye ukumbi wa Diamond Jubilee jijini Dar es salaam.
    Mwenyekiti wa kamati ya maandalizi ya tamasha hilo ambae ni Mkurugenzi Mtendaji wa Kampuni ya Mshama Promotions, Alex Msama aliwaambia waandishi wa habari jana kuwa Rais amethibitisha kubariki tamasha hilo.
    Napenda kuwaambia kwamba Rais wetu mpendwa wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakaya Kikwete amethibitisha kuwa mgeni rasmi katika tamasha letu mwaka huu.
    Amekubali kushirikiana na Wakristo wote kusherehekea Sikukuu ya Pasaka Diamond Jubilee, alisema Msama aliyeambatana na mshauri wa kamati ya maandalizi, Askofu Rashid Matigisa, Askofu Philemon. Wainjilisti John Benjamin na Elia Mashaka pamoj na Shemasi Benjamin.
    Mshama alisema kwa niaba ya Kamati namshukuru Rais kwa kukubali mualiko wa kuhudhulia Tamasha hilo, wasanii mbalimbali wa muziki wa injili wamethibitisha kushiriki ni pamoja na Rose Muhando. Anastazia kutoka kenya.
    Mwananchi march 14, 2011
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hizi ndio Siasa za Tanzania
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kutakua na tamko lolote siku hiyo....?
     
  4. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    What is so special!
     
  5. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siendi tena kwenye tamasha
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mzeee wa kitchen part atakuwepo kama kawa!
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Ngeshangaa kama tamasha lingekuwa ni la imani hafu wamualike huyo mtu. Watu wanajiandaa kusherehekea pasaka bila kujua kuwa kwaresma ni muhimu!
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    thats good, do ur job mr. Prezoo, ungekataa ningeshangaa!
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kuwepo kwa JK ni kwa sababu Frola Mbasha naye yumo, hilo tamasha tayari limegeuzwa mradi wa mkulu kujisafisha baada ya kueneza udini
     
  10. F

    FUSO JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    binafsi sina muda wa kupoteza, tayari tamasha limetekwa na kuwa la kisiasa.
     
  11. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mimi nahisi washauri wa rais kila kukicha wao ni kutafuta matamasha kama haya na kubembeleza waandaaji ili wamualike mkuu wa nchi kama njia ya kujisafisha..tatizo lipo kwa haya waandaaji ...kwanini wasiweke wanasiasa nje ya mambo ya Dini.....?
     
  12. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    MODS please pelekeni hii habari kwenye jukwaa la celebreties, hapa ni jukwaa la siasa, hii habari hatuhiitaji hapa.
     
  13. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mzee wa viburudisho............anataka kwenda kuwaona kina rose mhando na flora mbasha wakimkatia viuno.

    rais wenu jamani kwa masihara!! simuwezi!

    anatamani kuwa mswati.
     
  14. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hakutakuwa na MGAO WA UMEME, I hope!
     
  15. N

    Nanu JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni vizuri unapotaja Maaskofu useme pia ni wa dehebu lipi. Kama vile tunavyosema Mchungaji Mstaafu wa KKKT Mwasapile...
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Heko JK kwa kukubali kuwa mgeni rasmi Diamond. Naona unamjibu EL aliyekuwa pia mgeni rasmi juzi kati hapo hapo diamond kwenye shughuli ya dini vile. Lakini kwa siku hiyo EL hajaongea chochote kile cha kisiasa!
     
  17. Double X

    Double X Senior Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JK ni mtu wa manuksi na mtaona balaa litakalotokea baada ya hapo
     
  18. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona hii Thread imekuwa Incese kwako, kuwa mvumilivu Tamasha la Pasaka nadhani ni sehemu ya ibada kwa Wakirto watakuepo Maaskofu na viongozi wa kisiasa. nakushangaa wewe unaona hapa sio sehemu yake sehemu yake ni jukwaa la Celebreties, kama habari uipendi sio lazima uchangie kaa pembeni waache wenzio wachangie
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280

    Sihitaji malumbano, nadhani unafahamu vyema maana ya platform, sasa ikiwa kila mtu atakuwa anapost thread yake kwenye jukwaa la siasa kutakuwa na maana gani ya kuwa na platform? au hii ni habari ya siasa? naomba unieleweshe wewe maana labda mimi sielewi.
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vipi ikulu wameanzisha marketing department ya kuuza sura ya JK?
     
Loading...