Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete mbona hajaenda kuwashukuru wapiga kura wake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Landala, May 22, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni miezi kama sita imekwisha pita toka rais Jakaya Mrisho Kikwete achaguliwe kuongoza Tanzania kwa awamu ya pili,swali ambalo wananchi wengi wanajiuliza ni kuwa mbona toka achaguliwe hajafanya ziara hata mkoa mmoja kwenda kuwashukuru wapiga kura wake waliomrudisha tena madarakani?Jk nakushauri ulitafakari hili kwa umakini na uchukue hatua,mbona safari za nje anaenda,je nje ndio walio mchagua awaongoze?Yeye kazi yake imebaki kulalamika tu pale white house hata wakuu wa wilaya na wakuu wa mikoa ameshindwa kuteua.
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mambo yanayotokea wanachi kuwabonda viongozi linamtisha sana rais wetu,ndugu zangu watanzania tubadilike tupende viongozi wetu!!
     
  3. e

    eliazary New Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii iko wazi kabisa! Si unajua matokeo alichakachua kwa hiyo anaogopa wananchi watamuuliza aliko toa kula za kumfanya kuwa mshindi.
     
  4. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuache kumuandama kwa Baba wa watu!
    Mbona alifanya ziara dodoma, mbeya na musoma?! au unataka aende nyumbani kwako ndo ulidhike kuwa amefanya ziara?
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,550
    Likes Received: 2,550
    Trophy Points: 280
    Awashukuru kwani walimchagua yeye alishawashukuru tume ya uchaguzi Nec inatosha.
     
  6. M

    MPG JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si aliiba kura jamani,yeye huwa anakwenda kuwashukuru tume ya uchaguzi waliomsaidia kuiba kura.
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwacheni raisi wetu achape kazi muda wa yeye kutidha maandamano haupo nyie cdm ndio mnatakiwa kwenda kutoa shukrani kwa hicho kidogo mlichopata kwa bahati
     
  8. m

    mwana wa africa JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    anashindwa kuwatembelea wananchi wake na kupiga picha na watoto, na walemavu mana hiyo haina tija tena kwani yeye si ameshapat ailichokuwa anakitafuta. tumsubiri rais mwingine lakini kwa huyu wa sasa hakuna haja tena ya kuumiza vichwa mana maisha bora kila mtanzania yamekuwa kama hadithi za abunuasi ! poleni wote mliompigia kura, na hilo liwe fundisho kwa wenye kun'gang'ania chama badala ya mtu!
     
  9. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Hiyo sasa ni chuki kwani mada inazungumzia Chadema?Nenda ktk mada husika acha kuwashwa na Chadema.
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Jamani si tumeonywa mambo kadhaa tusihoji likiwemo ili la raisi na Uraisi wake....mkuu hapo juu anasema eti JK hana haja ya kwenda kuandamana kama CDM,hii inamaana kwamba watanzania hawakuichagua ccm bali waliichagua CDM hivyo ndo wanaotakiwa kwenda kushukuru japo..teh teh teh teh teh
     
  11. B

    Batale JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 393
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Awashukuru kwani bado anawahitaji?, wewe kama unasubiri kuja kushukuriwa umeula wa chuya. Kingine akija kuwashukuru mtajitokeza kama mnavyofanya kwa CDM?. Acha apige kazi kuwatumikia watanzania mlomchagua na ambao hamkumchagua ikiwa pamoja na kuwashughulikia mafisadi.
     
  12. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alishatoa shukrani kwa tume ya uchaguzi walomweka madarakani,watanzania hatukumchagua
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Utawapendaje viongozi kama wenyewe hawakupendi kwa matendo yao?
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    km that tym alitupiwa mawe this tym si ndio atachapwa bakora kabisa? Mh. endelea kutulia magogoni tu!
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,277
    Trophy Points: 280
    Anaogopa kuanguka hadharani jamani, na sasa majini yaliyokuwa yanamlinda yamesepa baada ya muundaji wake kuvuta.Tehe tehe tehe...
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Muacheni jk jengeni chama chenu msimfunfishe kazi jie viwavi wa cdm
     
  17. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #17
    May 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mbona alishawashukuru TISS,Tendwa na NEC tayari! Kuna wengine waliomuweka madarakani?
     
  18. M

    Mghaka JF-Expert Member

    #18
    May 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo palipowekwa rangi ya njano tuthibitishe tarehe zipi na alitembelea sehemu ipi ya Mara/Musoma
     
  19. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #19
    May 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kutokana na hilo wanaCCM wamekuwa wanyonge, na siku akija kutoa shukrani hali itakuwa mbaya maani bei ya unga itakuwa 1000 hivyo kuweka uwezekano wa kutupiwa mawe. Ni bora asiende tu.
     
  20. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #20
    May 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mkuu Landala,
    Hata JK anajua kuwa hakupigiwa kura za kutosheleza kuwa Raisi wa nchi yetu. Anaelewa A to Z kilichotokea hadi akarudi hapo Magogoni. Haoni kama kuna umuhimu wa kwenda mikoani kuwashukuru wananchi kwa sababu hawakumchagua yeye kuwa Raisi halali. Anajua anachokifanya.
     
Loading...