Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kwenye ziara ya kiserikali nchini Ufaransa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jan 19, 2013.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS


    Telephone: 255-22-2114512,2116898
    E-mail:
    ikulumawasiliano@yahoo.com / press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425
    PRESIDENT'S OFFICE, THE STATE HOUSE,
    P.O. BOX 9120,DAR ES SALAAM
    Tanzania


    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    RAIS wa Jamhuriya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete anaanza ziara rasmi ya Kiserikali nchini Ufaransa leo, Jumamosi, Januari 19, 2013, kwa mwaliko wa Rais wa Ufaransa, Mheshimiwa Francois Hollande.

    Rais Kikwete na ujumbe wake aliondoka nchini usiku wa kuamkia leo, Jumamosi, kwa ndege ya Shirika la Ndege la Uswisi kuelekea Ulayakwa ajili ya ziara hiyo.

    Mara baada ya kuwasili kwenye Uwanja wa Ndege wa Charles DeGaul mjini Paris leo jioni, Rais Kikwete ambaye anafuatana na Mama Salma Kikwete atapokelewa rasmi katika Ufaransa kwa gwaride nakupokelewa na Waziri wa Misaada ya Maendeleo wa Ufaransa, Mheshimiwa Paschal Canfin.

    Kwa mujibu wa ratiba, kesho, Rais Kikwete atakutana na kufanya mazungumzo na Mama Frannie Leautiera mbaye ni Mtendaji Mkuu wa Mfuko Private Fund na baadaye atakutana na Mama Marie Christine Saragosse, Mtendaji Mkuu wa Redio France International (RFI).

    Mkutano huo utafuatiwa na kikao kati ya Rais Kikwete na Jumuiya yaWatanzania wanaoishi nchini Ufaransa.

    Keshokutwa, Jumatatu, Rais Kikwete atakutana na kufanya mazungumzo na Mheshimiwa Francois Hollande, Rais wa Ufaransa kwenye Kasri ya nchi hiyo ya Elysee Palace.

    Mazungumzo kati ya Rais Kikwete na Rais Hollande yatafuatiwana chakula cha mchana ambako Rais Kikwete atakaribishwa na Waziriwa Mambo ya Nje wa Ufaransa, Mheshimiwa Laurent Fabius. Baada ya chakula hicho cha mchana, Rais Kikwete atakutana na kuzungumza na Bwana Yves Louis Darricarere, Rais wa Kampuni ya Mafuta yaKimataifa ya Total.

    Mazungumzo hayo yatafuatiwa na mazungumzo mengine kati yaRais Kikwete na Kiongozi wa Madhehebu ya Ismailia Duniani H.H TheAga Khan na baada ya hapo, Rais Kikwete atakwenda Kasri la Luxemburg kukutana na kuzungumza na Rais wa Bunge la Seneti la Ufaransa, Mheshimiwa Jean Pierre Bel.

    Usiku wa Jumatatu, RaisKikwete atakula chakula cha usiku naRais wa zamani wa Ufaransa, Mheshimiwa Valery Giscard d'Estaingambaye ni Mwenyekiti waTanzania Wildlife Conservation Foundation. Jumanne, Rais Kikwete atakuwa na siku nyingine yenye shughuli nyingi ambako miongoni mwa mambo mengine atakutana nakufanya mazungumzo na mabalozi wa Afrika wanaowakilisha nchi zaokatika Ufaransa, na atakutana na Mheshimiwa Abdou Diouf, KatibuMkuu wa Umoja wa Kimataifa wa Nchi Zinazongumza Lugha yaKifaransa na Rais wa zamani wa Senegal.

    Rais Kikwete pia atashiriki majadiliano kuhusu masuala yakimataifa yaliyoandaliwa na Taasisi ya Mahusiano ya Kimataifa yaUfaransa – Institute Francais Des Relations International (IFRI) naatakutana na kuzungumza na Mkurugenzi Mkuu wa Shirika laMaendeleo ya Kimataifa la Ufaransa (AFD).

    Rais Kikwete ataondoka nchini Ufaransa Jumatano, Januari 23,2013, kwenda Uswisi ambako atatembelea Makao Makuu ya Shirikishola Soka Duniani (FIFA) mjini Zurich na baadaye kwenda Davoskuhudhuria mkutano wa mwaka huu wa Shirika la Uchumi Duniani – World Economic Forum (WEF).

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu
    Dar es Salaam.
    19 Januari, 2013

     
  2. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #2
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 145
    Aghaaa! Aende mwanakwenda
     
  3. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2013
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Kumbe kwenda FIFA ni moja ya majukumu ya raisi wa nchi,duh au ndo kaenda kucheki ule mgao wa uswis,naombeni kuuliza ivi wewe ukiwa na nyumba ya kupangisha ni wewe ndo unaenda kuonana na huyo unaetegemea kumpangisha sehemu anayoishi au ni yule anayetafuta nyumba ya kupanga ndo anatakiwa aje?????
     
  4. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vasco da gama again? Sjui kwanini TZ ni maskini

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  5. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2013
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mambo ya kuchenji blud hayo, lazima yatafutiwe justification...
     
  6. F

    Froida JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,777
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Annaenda kuumuuzia pande la nchi ya ngara huko akachimbe Nikel au Platinum huko namtumbo na ludewa mpaka anaondoka atamalizia kwa kutuuza sisi wenyewe IKULU bila aibu wanasema atapokelewa kwa gwaride kwa nini asipokelewe kwa gwaride wakijua atatoa mapande ya nchi wajinome kuvuna rasirimali ha ha nchi hii ni kichwa cha mwenda wazimu akirudi viongozi 100 watakuwa airport kumpokea
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,276
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Duh, rais wetu anapokewa na waziri wa misaada. Ukienda kuomba ndio matokeo yake hayo.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,856
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 145
    Ameenda ufaransa au ameenda MTWARA?
    Siamini.
     
  9. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    kimpango wakee,na hizo safari za ajabu ajabu zisizo na tija wala maana yoyote kwetu sisi lazima zije zimtokee puani,waziri wa mambo ya nje anafanya nini??na sikun hizi anakuja na janja kwamba kaalikwa nani amwalike yeye??aliikwe ana nini??

    Na huko uswisw anakokwenda haendi kutembelea shirikisho la soka wala nini??anaenda kuzidi kuweka 10 percent za gsei yetu tuu,tulaani dhulma kama hizi
     
  10. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2013
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sasa ivi atapiga picha na Zidane
     
  11. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    hana jeuri ya kuja huku,
    tutampopoa kwa mawe,aende zake tuh mwanakwenda
     
  12. THE BIG SHOW

    THE BIG SHOW JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2013
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 13,346
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    tena kimpango wake..!!
     
  13. afsa

    afsa JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 6, 2012
    Messages: 977
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aibu gani hii watanzania tunayotwikwa ameshindwa kushughulikia sakata la mtwara huyoooooo kiguu na njia.
     
  14. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,550
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kumbe wewe makonde
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2013
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,935
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hivi kwanini asichukue uraia ya huko huko Paris?

    Hana msaada wowote hapa Nchini!
     
  16. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,550
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    asante kwa kujitolea rais wetu ubarikiwe sana maana unachoka sana na hizo safari lakini kwa kuwa uliahidi kututumikia watanzania kwa moyo mmoja unafanya hayo maana mwingine angejifungia ikulu na kula bata hongera mkuu kikwetw ubarikiwe tena
     
  17. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2013
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angekuwa Rais makini ange kwenda Mtwara kwanza...
     
  18. Umkondo wa Swize

    Umkondo wa Swize JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 29, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais hawezi maliza mwezi bila ya kusafiri
     
  19. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,550
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mkuu unapaswa kumpongeza maana anajituma na kujitolea kuwa mwingine angejifungia offisininguvu zake kwa ajili yetu ange
     
  20. mtz one

    mtz one JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2013
    Joined: Dec 25, 2012
    Messages: 3,550
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    anaenda kututafutia chakula wanae
     
Loading...