Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kwanini hufuati nyayo za Rais mstafu Mkapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babylon, Feb 9, 2012.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wakati wa uongozi wa rais mkapa aliweza kutumia madaraka aliyopewa pamoja na kuvitumia vyombo vya dola kwa kuviamrisha vifanye kazi za ziada ,kinachonishangaza rais wetu kikwete unashindwa nini?Mkapa kwa ujasiri wake aliweza kwa muda wa masaa kuamrisha jeshi na polisi kwenda pemba kuzima mandamano na sio pemba tu hata hapa Muembe chai alifanya hivyo hivyo na baada ya hapo aliongoza Nchi vile alivyo taka, naimani kubwa sana ikiwa utafikia hatuwa kama aliyofikia rais mkapa itakusaidi kuzuwia aina yeyote ya mandamano na migomo katika hiki kipindi chako cha uongozi kilichobakia ,imani yangu kwa kufanikisha hilo ni vizuri kuwatumia wale wanajeshi waliofanikisha zoezi la kule pemba na hapa Muembe chai.
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    jk hafundishki jamani,katba ingekuwa ina ruhusu mkapa angepewa nch tena,wat wamekata tamaa na ****** jaman
     
  3. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    JK ni rais wa watu mskivu hana haja ya ubabe wala ukatili kama alivyokuwa Chinga boy; ndo mana kuna uhuru mkubwa sana wa vyombo vya habari - enzi za mkapa kwa Jf ilivyo sasa ingekuwa ishafungwa
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    napita na zangu hapa.......
     
  5. c

    chegreyson JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kumbuka hata jk alipolihutubia bunge mzee wa viwango na standard alimshauri kuwa inampasa awe mkali kidogo.
     
Loading...