Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kwanini anatembelea Iringa mara kwa mara?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by satellite, Mar 22, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Leo kwenye taarifa ya habari nimemuona mheshimiwa rais akiwa mkoani Iringa hii inanifanya nijiulize kwa nn ametembelea mkoa huo zaidi ya mara 7 tangu achaguliwe wakati mkoa wa jirani Mbeya hajarudi tangu aende kuomba kura za urais wakati umbali wake ni km 300 kwa barabara kwa ndege ni nusu saa tu.swali nalojiuliza mbona kawasusa wanyakyusa kiasi hicho?nahisi ndo mkoa unaoongoza kwa kutotembelewa na rais
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu baada ya kuchaguliwa nakumbuka kama alienda kule wakamtwanga mawe au?
     
  3. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hamjatulia. Ahahah. Rais hatwangwi mawe!
     
  4. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bi mdogo yupo hapo iringa tena ni mtoto wa tajiri mmoja hapo.kuja kwake hapo sio bure anaua ndege wawili kwa jiwe moja
     
  5. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    mkuu mbeya hawataki wauza sura.wananchi wa mbeya wanajiamini na wengi ni watafutaji hivyo kwao siasa za majitaka hazina nafasi.!
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kuna kiwanda cha maziwa ASAS

    labda anapenda kunywa maziwa ya iringa bariiidiii
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Leo ni siku ya maji wakuu, kitaifa maadhimisho ni Iringa.
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Anamiliki jengo la ghorofa 4 hapa ni jipya linaelekea ukingoni kumalizika alikuja kulikagua na pia ana bi mdogo,lakini kulikuwa kuna idadi ndogo sana ya wananchi tulioenda kushuhudia maadhimisho hayo
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maji yenyewe yako wapi.ni sawa na kusherekea siku ya kuzaliwa mtoti wako wakati huna.
     
  10. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahaaaa!! Wanyaku wamefunguka macho na ndiyo moja ya mikoa ambayo wanatafuta ukombozi wa Taifa letu!!! awezi kwenda kule kwani Jamaa anajipya la kuwadanganya.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,445
    Trophy Points: 280
    kwa nini unafikiri mlienda wachache.?
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Bi mdogo wa kiarabu toka maziwa ya ASAS, si mchezo! Wakwe! Lazima aripoti mara kwa mara asijenyang'anywa mke
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Amewekeza Iringa, anajenga hekalu pale vile vile ameozeshwa kimwana wa kiarabu si mnajua watani zangu wanavyochangamkia mikia?
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseeeee! imekaa kiumbea umbea hivi!
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sehem yenye watu
    werevu hawezi
    kwenda kwenda
    ovyo.
     
  16. majata

    majata JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    ulichoandika ndio tetesi au? Kama nawewe ni great thinker na una degree basi hizi ndio Degree za majucha!.
     
  17. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ......Labda hali ya hewa ya ubaridi inakumbusha mamtoni (ulaya) ......
     
  18. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa uelewa wa kawaida ni kwamba Viongozi hupata barua toka sehemu na jumuiya mbalimbali akiombwa kuwa mgeni rasmi kwa shughuli husika sasa kiongozi anahaki ya kuukubali au kuukataa mualiko kulingana na ratiba zake kwa tarehe husika na pia anauamuzi wa kumtaka Pm au Vprsd akamuwakilishe"
     
  19. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Gwankaja hilo gorofa liko maeneo gani tena hapo iringa?kn kipindi nilikuja iringa nikaona jengo linajengwa mahali ilipokua sheli kama sikosei ndo hilo au lipo lingine?
     
  20. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Iringa sio Tanzania maswali mengine sisimizi tupu?
     
Loading...