Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kuzungumza na wazee wa CCM Dar leo jioni!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ..JK mambo yameanza kumfika shingoni kesho atatafuta huruma za wazee kwa kuongea nao jijini DSM saa kumi jioni.Bila shaka hawa watakuwa wazee wa CCM tu.

    Tutakumbuka kuwa JK alifanya hivi wakati mgomo wa walimu chini ya TUCTA ulipotangazwa..na hapa ndipo ile kauli ya akili ya mbayuwayu changanya na ya kwako ndipo alipoitoa.

    Mgoja tuone..tutegemee hotuba yenye kujaa hoja zenye kutaka huruma za wazee dhidi ya matatizo mengi yanayoisumbua hii nchi kwasasa.

    SOURCE:CHANNEL TEN
     
  2. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,906
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Kesho jioni JK anategemewa kuongea na Wazee wa Mkoa wa Dar es Salaam..


    source: Channel Ten

     
  3. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hana lolote zaidi ya kwenda kuwatimua kina mponda wake!
     
  4. k

    kanyanga Senior Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    JK mtu wa ajabu, badala ya kukaa na kuzungumza na Drs yeye ameamua kwenda kusema na Wazee wa DSM kesho jioni.

    Chanzo: NEWS Channel Ten
     
  5. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho Rais kikwete ataongea na taifa kupitia wazee wa Dar kuelezea mambo mbali mbali yanayolihusu taifa. source Ch 10 news
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Habari hii imetangazwa na kituo cha channel ten katika taarifa ya habari ya saa 1 usiku leo hii. Chanzo kinasema ataongelea mambo mbalimbali yanayoihusu nchi .Je anaongelea Mgomo wa Madaktari? Kwanini asiongee na madaktari je wazee wa Dar ni walewale makada wa CCM?
    Nashindwa kuelewa hili ngoja kesho apigiwe makofi na wazee wa CCM.

    kweli viongozi tunao
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Yaani magamba wazee katika chama chake! Asichanganye wazee wote hapa Dar kuwa na mawazo kamo hao wazee wanaopioga makofi katika kila kitu -- na ndo maana wamelifikisha taifa lilipofika.
     
  8. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mbayuwayu speech.........kesho analitibua
     
  9. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho ni Povu kumtoka mdomoni kwenda mbele!
     
  10. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wale wazee ningekuwa daktari siwahudumii wanaenda kujaza ukumbi na wanasinzia wanaashwa pale makofi yanapopigwa nao wanajikuta wanapiga makofi bila kujua wanapigia nn.

    Kuna haja ya kuwakusanya wote na kuwatupa mto ruvu
     
  11. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu m-kwere ana matatizo gani lakini? alipogombana na Mgaya akaenda kumsuta kwa wazee wake wa CCM Dar, sasa kesho anaenda kuwasuta Dr Namala na Ulimboka. hapo ndo mgomo utaisha??? kweli tunaye RAHISI wa Nchi!
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ngoja tutege sikio labda anataka kujivua gamba....
     
  13. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imetangazwa au itatangazwa?
     
  14. vaspanya

    vaspanya Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sio wazee wa dar. Ni magamba makongwe
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Akiwasema tu madaktari itakula kwake. Kuna taasisi zingine ziko tayari kugoma pia kama hana habari. Huyu mjamaa ana ana washauri wa namna gani? Ndiyo mwisho wake.....
     
  16. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wale wazee ningekuwa daktari siwahudumii wanaenda kujaza ukumbi na wanasinzia wanaashwa pale makofi yanapopigwa nao wanajikuta wanapiga makofi bila kujua wanapigia nn.

    Kuna haja ya kuwakusanya wote na kuwatupa mto ruvu
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Kesho ni siku ya hotuba kama ile ya mbayuwayu!. Madokta ambao hawatarejea kazini baada ya hotuba ya kesho, chamoto watakiona!. Yaani watakiona kisa cha mtema kuni, kilichomnyoa kanga manyoya!.

    Naisubiri kesho kwa hamu kumsikiliza rais wetu JK ambae ili nijue nitaongeza post kwenye thread ya mazuri yake au mabaya yake!.
     
  18. CULCULUS

    CULCULUS Senior Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina Babu yangu anamiaka 75 nimemuuliza kama kapata mualiko wa JK kasema hajapata. Nimemuuliza kama yeye ni mwanachama wa Jumuhia ya Wazazi wa CCM Kasema si mwanachama na wala hawajawai kuwa mwanachama wa hiyo Jumuhia. Basi nikawa nimepata jibu la hao wazee wa CCM.
     
  19. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Hapana. washauri wake wamemwambia aonyeshe jeuri ya kuwarudisha Nyoni na Mtasiwa! Nyie ngojeni tu. Marais wote waliomtangulia hawakuwahi kufanya kitu ya namna hii.
     
  20. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Sasa wazee watamsaidia ushauri gani kuhusu mgomo wa madaktari? Kweli Jk ameishiwa uwezo wa kufikiri
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...