Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kutohutubia taifa mwisho wa mwezi Mei

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, May 31, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    May 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Should we be surprised? Is this also news?
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naona jamaa ameshtuka, kaona atarudia yale yalee!!!!!!!!
     
  4. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashukuru amegundua wengi wetu tunamsikiliza kama comedian asiye na dhamira wala lengo la hotuba zenyewe kwa watanzania na tanzania. Wanaomtayarishia pia wako out of touch na reality ya watanzania na tanzania.

    Si ajabu Ikulu ni wadeni wa TBC. Asitishe kabisa hotuba za kipuuzi. Ebu tujiulize kama kuna hotuba iliyoleta tija.
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ikulu kutumia maneno kama " hotuba yake ya mwisho wa mwezi kama ilivyo kawaida' is not true. Kikwete amekuwa hatabiriki, mara mwezi huu aongee mara ule aruke, mara aruke miezi miwili bila hotuba. Hivi hotuba ya mwisho ilikuwa lini? Na muda wote huo kwa nini Ikulu ilikaa kimya bita kutuambia rais keshatoa ujumbe wake kwa 'osmosis'? Na ni ujumbe gani hasa raisi ametowa hii May? - au ni ule mchakato wa kununua meli kuuuuuubwa kuliko MV Bukoba aliosema huko Mwanza jana?

    Kikwete badilisha timu wa washauri wako magogoni. wanakupeleka siko.
     
  6. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Why is he being paid then? He has completely failed..he should vacate the Office sooner and not later!!
     
  7. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Bado anaomboleza

     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,738
    Trophy Points: 280
    hana jambo la kujisifia , watu wanataabika
     
  9. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    He has been very brave this time. Kuliko ajikanyage kujibu mambo ya Nyamongo ameona apotezee.
     
  10. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RAIS KIKWETE HATAHUTUBIA TAIFA MWEZI HUU, SABABU NI KWAMBA MAMBO MENGI AMEKWISHAYAONGEA KWA WANANCHI IKIWA PAMOJA NA HOTUBA YA MEI MOSI.

    SOURCE: TBC1 Habari ya saa2 usiku
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,893
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Angeishia kusema I'm the president kama sepp blatter!!!
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kumbuka alifiwa(na mganga wake), na hana jipya la kuwaambia wananchi coz most of them wameshaanza kuamka kutoka usingizini.
     
  13. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kuongea Tanzania ni mengi sana, kama Ikulu inge kuwa makini Rais anaweza kuongea kila siku na bado akaongea mambo mapya!

    Ikulu inawekwa wapi katika kushindwa kazi kwa Kikwete!? Basi hata angeongelea hatua iliyofikiwa kuhusu Mafisadi! Maana sitaki kuamini kuwa anayetakiwa kuwafukuza ni Nape na si Kikwete! Bado hajafanya lolote juu ya wazungu wa unga nasikia mmoja ni mbunge wake wamesema wao CCM wenyewe, sijamsikia juu ya vifo vya nyamongo na the forward!, katiba je? Bomoa bomoa waliyomsimamisha Magufuri nini kinaendelea chini ya meza au juu ya meza?, Walinywesha watanzania dawa za kienyeji Samunge nini matokeo ya kitaalam juu ya dawa hiyo maana tuliambiwa Mkemia Mkuu kaipereka somewhere kwa hatua zaidi au ndio tusubiri mass death kabla ya 2015!, etc etc.....

    Come on Rais wangu mambo yapo mengi hapa Bongo na yote yana kuangalia wewe iweje Salva anasema hauna jipya! Kama Salva anasema hauna jipya huoni kuwa anakuaibisha Mkuu!
     
  14. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana lolote kaishiwa sera.
     
  15. h

    hans79 JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Vp safari za nje ya nchi? Je, pana lipi kaamua? Barabara mtumba ya Kilwa Road? Nani anaweza kukimbia mlo mnene wa utawala Tz? Eti uwongo ukinenwa sana huaminiwa, haelewi uwongo hukanushwa na ukwel?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,738
    Trophy Points: 280
    kiufupi ni kwamba huyu mtu nchi ishamshinda hapa bora liende tu , bora aondolewe na hakuna zaidi ya hapa. huwezi kuniambia kuwa nchi kaa tanzanai rais anashindwa /hana la kuongea . ina maana hakuna matatizo nchini? mama weeee,
    Kikwete must go:
     
  17. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #17
    May 31, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi huko lkulu mko makini kweli nyie wahabarishaji? Mbona tangazo la kiswahili halafu anuani ya kiingereza. Binafsi kwasababu ya uzembe wenu hata hiyo taarifa sioni mantiki yake. Mnakera sana
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Hawa nao waache uongo, wanaongea as if ni kawaida yake kuongea kila mwezi.
     
  19. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora akae kimya kuliko alivyozoea kututia machungu na hotuba zake zisizo na Tija kwa taifa.
     
  20. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kumbe sasa tukatafute kwenye maktaba zetu yale aliyoyaongea katika mwezi huo kwenye hotuba zake mbalimbali. Hii kali sana.
     
Loading...