Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kushiriki kuwazika waliouawa Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Jan 6, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiweka udongo kawenye kaburi la aliyekuwa Waziri mstaafu wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Marehemu Salum Juma Othman wakati wa mazishi yake yaliyofanyika huko Unguja jana mchana. Je, atashiriki kwenye mazishi ya hao waliouawa Arusha?

    View attachment 19745
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    usiseme waliouwawa..SEMA ATASHIRIKI KWENYE MAZISHI YA ALIOWAUA ARUSHA?................akishiriki tu lazima tumwangamize pia kwani kikwete hana faida yoyote kuwa rais zaidi ya kuwa mbabaishaji na mhuni tu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sioni mantiki ya yeye kufanya hivyo maana huo utakua unafiki!!Ataombolezaje na wafiwa wakati yeye ndo chanzo!
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Akija Arusha tunamdedisha na yeye ili aone utamu wa kuuwa wenzake ulivyo!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Hivi nilazima kila msiba aende kuzika kwa gharama zetu?Nasikia hata Dr Remmy alitaka kwenda watu wake wakamzuia
     
  6. whistle blower

    whistle blower Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hawezi kufanya hivyo kamwe, siunajua yeye ni mzee wa kujirusha
     
  7. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    .

    Sio lazima ahudhurie kila msiba, lakini kiasili ni kwamba mtu wako anapofariki unatakiwa kuhudhuria mazishi. Ama sivyo, inatafsiriwa kwamba mkono wako umehusika katika kifo cha marehemu.
     
  8. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbeya alipigwa mawe yakamkosa, mwacheni aende arusha alete uchungu wa kinafiki wamwonyeshe jinsi gani walivyochoka na mambo yake.
     
  9. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    na utasikia mengi na pombe zako hizo
     
  10. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280
    kweli mmechanganyikiwa mlifikiri serikali haipo eee! na bado!
     
  11. m

    mzambia JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani aliyewaua wapigania uhuru ni rpc wa arusha kwa hiyo wakumwadabisha kwanza tuanze na rpc afu waziri wa mambo ya ndani ajiuzuru pamoja na igp mwema
     
  12. m

    mzambia JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    AFU WAZIRI MKUU NAYE AJIUZURU COLLECTIVE RESPONSIBILITY KAMA YA MWINYI MIAKA YA 80's
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Msanii kikwete!.....yaani tunaongozwa na mzimu wa majini ya sheikh yahaya yule sheikh wa waislamu?
     
  15. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HIVI SERIKALI GANI UNAYO IZUNGUMZIA?
    Serikali ambayo haijui wala kujali waajiri wake? give me a break! Hatuna serikali hapa ni genge la mafisadi ambalo lipo tu kuhakikisha lina mnyongelea mbali mwajiri wao mwananchi! Lakini kumbuka hata mnyama mdogo 'Paka' akibanwa sana na Binadamu humbadilikia na kumrarua kama chui! Time is very near!
     
  16. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    freemasons huwa hawaendi msibani.
     
  17. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Sema usemayo ukweli ndio huo
     
  18. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280

    uislam unaingia vipi wakati RPC mkristo mwenzenu?
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,497
    Trophy Points: 280
    Ahudhurie kwani kuna kiduku??? AU bongo fleva na mipasho?
     
  20. kalagabaho

    kalagabaho JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,302
    Likes Received: 707
    Trophy Points: 280

    confused?
     
Loading...