Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kuongoza maziko ya Regia Mtema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Jan 16, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,155
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,
    Tuendelee kupeana pole kwa msiba huu wa Regia, Rais Jakaya Kikwete, atawaongoza umma wa Watanzania katika maziko ya mpendwa na shujaa wetu Regia Mtema yatakayofanyika Ifakara siku ya Jumatano.

    Kwa mujibu wa ratiba ya ziara ya rais Kikwete mkoani Morogoro, ratiba hiyo inaonyesha rais Kikwete atahudhuria maziko hayo siku ya Jumatano.
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Weka ratiba basi hapa kwa faida ya wana JF na wasomaji wote
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bora iwe hivyo...tutegemee Slaa kuingia mitini!!
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Marehemu atapata Heshima inayomstahiki kama mmoja wa Viongozi mashuhuri Vijana wa Watanzania.

    RIP Regia!
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    hapo mimi bado kuelewa. Ni ataongoza au atashiriki?
     
  6. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ataongoza , ww vipi huelewi ? na umeisha jibiwa hili swali ila husikiii tu kuuliza tena. RIP Regia na bravo JK kwa kuwaongoza watanzania

     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh...JK bana!

    Haishiwi vituko, lakini anaoneakana kuwafahamu watanzania vilivyo, at least kwenye nyanja flani.

    Toka ile siku viongozi walipoenda Ikulu kunywa juisi or something, halafu JK akawageuzia kibao, basi nilijuwa huyu jamaa kwa politics ni kiboko.

    Unaweza kushangazwa na the fact kuwa tendo hilo linaweza kuwapatia washabiki na wanachama wawili watatu ambao kwao si haba usawa huu...
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    Hamna ubaya wowote hapo. Safi sana JK kama ni kweli.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kweli hakuna ubaya, ni kweli pia kuwa ni mbinu ya kisasa.
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni heshima kwa kamanda wetu marehemu Regia, lakini jk angetumia muda mwingi kuinua uchumi kama anavyotumia muda mwingi kwenye misiba nchi ingekuwa mbali
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama pilau inanunua kura na wao wanajuwa, simpathy kama hii pia inawezekana inawapa wanachama,mambo ni mbaya kwa wenye njaa na kunako psychological warfare ndo masters hao gambas...
     
  12. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Kama ni kweli! Ongera jk
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    tayari umeshaupata u-Salva mkuu pasco??!!.......hahaha haya bwana ...
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,808
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Ibada ya mazishi ya kamanda Regia itaongozwa na Paroko/Padre au Askofu wa Kanisa Katoliki.Baba,Mama Dada,Bibi,Viongozi wa CDM na Rais Kikwete pamoja na viongozi wengine wa Chama na Serekali watahudhuria katika Ibada ya mazishi ya mpendwa wetu Regia.
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    JK anashiriki misiba mingi sana na kwa hilo mimi siwezi kubania kumpa hongera zake.

    Bado sijapofushwa na unazi au itikadi za kisiasa hadi kutoona hata yale mema ambayo mtu uliye tofauti naye anayafanya.

    Ni jambo jema kabisa lisilo na ubaya wowote ule.
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Nyie chekeleeni tu wenzenu wanakula vichwa...

    Marehemu huwa wanagombaniwa hata kwasababu za kidini let alone za kisiasa.

    Ndo bongo hii!
     
  17. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa CDM waliangalie hiklo, JK anatafuta kujikweza hapa baada ya mambo mengi ya nchi kumshinda. CDM wasimruhusu JK ku-steal the show katika shughuli hiyo na wajaribu kumbana kidogo aonekane kama ni muombolezaji wa kawaida tu. CDM wajitahidi kuonyesha kwamba huu msiba ni wa familia ya Regia, Chadema na Bunge, kwa mpangilio huo.
     
  18. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kwenda kwenye misiba kama hiyo ingekuwa sawa na utendaji kwa maslahi ya Taifa basi tungekuwa mbali sana!

    Haya mambo ya kisiasa si sawa na mambo ya kifamilia, tunataka kuona ushirikiano bora kati ya viongozi kwenye kutuletea maendeleo, na hayo mengine ya msiba, harusi nk, yatakuwa ya ziada tu.

    Hii PR yote ni kwasababu wanataka tu kunufaika kisiasa mbele ya macho ya watanzania, lakini ukweli uko wazi, wangekuja pamoja nyakati zote na si za msiba tu.

    Hapo ndo msimamo wangu ulipo, kwamba amekwenda na ni jambo jema, yes, but...
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,999
    Trophy Points: 280
    I still don't see what/where the problem is!
     
  20. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,323
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Viandishi vya kibongo utaviweza??
     
Loading...