Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete kuna mambo anaweza kuyajibu vizur zaidi kuliko yale mengine

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by lonesome, Apr 21, 2012.

  1. l

    lonesome Senior Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 195
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna mambo mengine tunakuwa tunamwonea tu mheshimiwa Rais Dr. Jakaya M. Kikwete. kitendo kile cha BBC kumuuliza suala la kwa nin nchi maskini na suala na umeme haikuwa haki kumuuliza rais.ye hayo mambo atayajulia wap?

    kwan yeye ungu mpaka ajue kwa nin hatuna umeme wa kueleweka? kwani yeye atajuaje suala la umaskini wa nchi hii ya watu maskini ikiwa haufaham umaskin ni nin? BBC hamkumtendea haki kumuuliza mheshimiwa rais wetu mpendwa mambo kama hayo.tena mnatakiwa kutuomba radh kwa kumdhalilisha rais wetu akaonekana hajui, mbumbumbu,hafikirii n.k

    hilo hatuwez kulivumilia. siku nyingine kama mtataka kumuuliza maswali muulizen maswali kama.
    Q; mheshimiwa rais mpaka sasa unadhan umetembelea nchi ngap na ip ilikuvutia zaid?

    A;...........
    Q; mheshimiwa rais unadhan ni wanamusic gan na waigizaj ambao wanakuvutia sana hapa nchin na dunia kwa ujumla?na pia umepiga nao picha wangap katika hao?

    A;...........
    Q; mhe rais sherehe ngap ulizohudhuria na misiba ambayo unadhan utaikumbuka sana kwa namna ambvyo ulifurahia mapokezi na vyombo vya habari kukuonesha na kukutangaza?

    A;.........

     
  2. P

    Pambe S Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesharudi toka kuangalia bustani za nyanya huko Brazil? Kazi kweli kweli! Presidee Oyeeee.
    Malima naye ang'oke hatuhitaji watendaji wababaishaji tz tumechoka
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nilipata taarifa kuwa jana usiku JK alikuwa Afrika Kusini na leo hii anakuja hapa Tanzania kisha soon ataenda kumzika BingU malawi
     
  4. A

    Albert Pike New Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh...baada ya kushauriwa na wanaohitaji kufukuzwa makazini...
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    haya baba kweli wewe mtaalamu wa kejeli. hebu tuanze kufuatilia maisha ya baba mwanaasha tangu alipozaliwa au ikibidi tuwaulize kaka zake au wazazi ake, huenda alizaliwa safarini.
     
Loading...