Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kukacha uzinduzi wa chanjo Arusha?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Nov 12, 2011.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,037
    Trophy Points: 280
    Wakuu leo tarehe 12 / 11 / 2011 Rais wa JMT Mheshimiwa J Kikwete anatarajiwa kuzindua chanjo kwa watoto chini ya miaka mitano.Chanjo hiyo itahusisha magonjwa ya Polio,Surua,Vitamini A na dawa za minyoo.

    Taarifa za kiintelijensia toka chanzo muhimu zinasema uenda Mheshimiwa Rais Kikwete atashindwa kuzindua kampeni hizo kwasababu za kiusalama mkoa Arusha.Taarifa nyingine za uhakika kuna mpango wa kile chama cha magwanda kuvuruga zoezi zima la uzinduzi kwa kubeba mabango yenye nia ya kumdhalilisha mkuu wa Kaaya eg:Mfungulie mbunge wetu,Ondoka na meya wako wa kuchonga na nk.
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Raisi anapoanza kuogopa maeneo yake ya utawala kwa kuhofia defamation (hakuna cha mabango ya magwanda wala intelijensia hapo)..... no one can predict tomorrow
     
  3. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ngongo,
    Kwa taarifa nilizozipata hata mimi ni kwamba Kikwete ameingia mitini. Na sababu pekee ni woga. Anaogopa wananchi maana sio wapiga kura wake. Aliteuliwa na Usalama wa taifa na kutangazwa na Nec bila ridhaa ya wananchi. Na wakazi wa Arusha wanalijua hilo na wanalipinga kwa nguvu zote. Polisi ndio wanaomsaidia tu, otherwise angekuwa msoga anacheza draft.

    Na kwa taarifa hizo hizo za kiintelijensia, hakuna kiongozi wa juu wa chama wala serikali mwenye udhubutu wa kutia mguu Arusha. Wataishia hukohuko. Kama unabisha muulize Nape ni kwanini aliishia stendi ya Moshi? Jibu ni lilelile, woga!

    Kiongozi anapokosa ridhaa ya wananchi, anakosa confidence ya kusimama mbele yao na kuishia kutoa amri na maelekezo kutoka ikulu. Mimi naamini siku polisi wakichoka, tutaikomboa nchi kwa staili ya Misri!
     
  4. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,780
    Likes Received: 1,213
    Trophy Points: 280
    Kuh Lema Bash:Wana Arusha tukumbusheni party ya kumpokea mpiganaji Lema mahali na muda. Viva Lema illustrious son of TZ.
     
  5. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,348
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Naona wakati umefika arusha ijitangazie uhuru wake.
    Haiwezekani mkuu wa kaya anaogopa kutembelea sehemu ya nchi yake.
     
  6. N

    N series Senior Member

    #6
    Nov 12, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli,arusha ipandishe na bendera yake bila shaka ya cdm,na rais atajwe kama ni Dr.slaa na PM Mh.G. Lema
     
  7. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Kulikuwa na thread inazungumzia kutokuja kwa JK hapa A-town. Vizuri kuanza kuwa mwoga wa kufika maeneo ambayo unajua kabisa hawakuungi mkono katika yako uongozi wako.
     
  8. j

    jigoku JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    mkuu hata kabla polisi hawajachoka,uwezekano wa kuikomboa nchi kama misri na kwingineko upo,maana hali ya nchi imekuwa tete na ccm na mafisadi wao wanalijua hilo,tunaendelea kujiandaa kwa kuunganisha nguvu ya umma kwa kuelimisha elimu ya uraia na kwa wananchi kutambua haki zao na kisha kuzidai.
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe umeishiwa hoja kama usalama wa taifa wako binafsi wamekudanganya hivyo unajidanganya. chadema wamedhibitiwa Arusha kiasi kwamba kulala uwanjani kwa siku sabu walizotangaza awali walishindwa unashangaza sana na habari za njozi
     
  10. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli rais anaogopa kwenda Arusha sababu ya CHADEMA basi hali si shwari.
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua tu!
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kama kikwete hatakwenda Arusha basi atakuwa na ratiba ingine Arusha ni tulivu kwa sisi tuliopo Arusha chadema wamedhibitiwa hata mbowe alikosa watu wa kumshangilia alipojisalimisha na kuachia. Polisi wanafanya kazi yao vema kwa watu wanaotaka kuvuruga Arusha yetu kwa sababu za kisiasa
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hali ya Arusha ni shwari
     
  14. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #14
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    aje A town kufanya nin kwn haogop leo hii anakuja iringa anaziara iringa vijijin ningependa kinuke ka mbeya nako tuone akifika atasema nini
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sidhani kama JK anaweza kuogopa mabango ya kumdhalilisha basi atakuwa sio mwanasiasa aliyekomaa. mabongo ni ujumbe wa wananchi kwa rais wao hawezi kuogopa. mabango yanatumika sana katika nchi za magharibi ni jambo la kawiaida ila jamaa anataka tu kulikuza
     
  16. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    anakwenda Mbeya
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pale Arusha vyombo vya usalama viliwadhibiti chadema hata wakati Rais hayupo Arusha ndio unathubutu kutudanganya kwamba vyombo hivyo hivyo vitashindwa kuwadhibiti wakati Rais yupo Arusha wakati kwa uhakika ulinzi ndio utakuwa mkali maradufu.... huo ni uongo
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa eti anatuma post ya kumwogopesha Rais kwenda Arusha
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Kuingia kwake miti tulilijadili tangu jana hapa.....Anabahati kachomoa na kuhusiana na ujumbe kama ulivyoainisha hao juu ni kweli.............
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Tuambie kwanini hajaja kama alivyo ahidi mpaka jana saa tano...
     
Loading...