Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kuhutubia wakazi wa Dar mchana huu Mchikichini, Ilala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zak Malang, Dec 22, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    JK baada ya kuzunguka kwa helikopta kuona mafuriko yaliyowakumba wakazi wa Dar atahutubia wakazi wa jiji hili katika uwanja wa shule ya Mchikichini, Ilala mchana huu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hotuba za nini saa hizi...atoe misaada inatosha...
     
  3. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    akitoka hapo apande ndege aende ughaibuni kutuombea misaada ya kibinadamu
     
  4. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hana jipya zaidi ya pole kwa wafiwa
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Good show JK
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    You must be kidding??? Yaani watu wako kwenye mafuriko halafu anategemea waende uwanjani kusikiliza hotuba........... kama anataka umati apeleke masufuria ya ubwabwa ili yavute watu wenye njaa. Kama kweli atafanya hivyo itakuwa very wrong move.... Bora ahutubie kupitia Redio na TV.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tupe chanzo cha taarifa. Tupo pamoja Mkuu wa nchi wapo waliosema umeingia mitini.
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo atakapom-miss Gaddafi!! Nakumbuka mafuriko ya Kilosa!!!
     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwanini iwe wrong move? Unaelewa maana ya kufarijiwa? Imagine ni wewe umepata tatizo...halfu RAIS wa nchi anakuja kukupa pole..utajisikiaje? Kuna faraja unayoweza kupata zaidi ya hiyo?
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuweni na demokrasia acha udikteta wapo wataokwenda kumsikiliza na ni haki yao kikatiba hata kama wewe na mimi hatutaki kwenda
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ni Rais asiyekuwa makini.
    Kumbuka kulitokea wafanyakazi wa mgodi kuangukiwa na kifusi nchi Mexico,Rais wa nchi hile alijumuika na waokoaji muda wote pale kwenye mgodi.
    Lakini Rais wetu hupo Ikulu nakunywa kahawa ,kasubi maji yamepungua heti anazunguka na helikopta.Katoa msaada gani kwa wananchi wake?
    Jana alikuwa wapi?

    Rais wetu apendi kupata shida wala karaha na watu wake ,Ongera Rais kwa hilo we kaa Ikulu
    kwanini asiutubie Jangwani ?
     
  12. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,072
    Trophy Points: 280
    Rejeo,

    Kufarijiana kwenye matatizo ni jambo jema. Lakini siyo nitoke nyumbi kwangu kwenda uwanjani kufarijiwa. Awafuate hukohuko waliko awafariji. Ndiyo maana nimesema ni bora atumie Radio na TV.
     
  13. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kwenye huo mkusanyiko, hakuna tishio la al shabab? Wazee wa 'habari za intelejensia' tujuzeni!
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    Alivyo, anaweza akasema vile vifo ni mpango wa MUNGU.

    Hivi ni mpango wa MUNGU WATU WAJENGE MABONDENI? Ni mpango wa Mungu tuwe na sewage system mbovu? Mpango wa Mungu hatukufanya evacuation mbali na kuwa na weather alarm?Mpango wa Mungu kuwa na miundo mbinu uozo?
     
  15. M

    MCHUMIA NCHI Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahanga wanahitaji wapatiwe misaada ya kibinadam kama vyakula,madawa,makazi ya dharura,vyandarua etc.Hayo maneno anayoenda kuongea huko hayana tija wakati huu ambapo wahanga wana matatizo makubwa na ya msingi.
     
  16. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Nipo imara wewe
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ile mindege ya siku ya maadhimisho 50 iko wapi kusaidiaaa???
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ile mi helkopta ya chadema wakati wa kuomba kura kwa wananchi iko wapi? ndesamburo alipeleka mingine Loliondo kwa babu kwa nini hakulete na Dar kuokoa wananchi?



     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kasubiri wenye kufa wafe na kupoteza mali pasipo hata msaada wowote wa serikali ndo sasa anakurupuka kuja kuhutubia je hotuba yake itarudisha hai wa waliokufa? Je mali zilizopoa zitarudi? Amezidi kutuona waTz ni wajinga
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    TBC1 namuona kibonde na nyumba zake tu za NHC
     
Loading...