Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete kuhutubia Taifa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mr Emmy, Jun 30, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Kutokana na sababu zilizo nje ya uwezo wangu nimeshindwa kufahamu kwanini Mpendwa wangu Rais hakuhutubia Taifa siku ya Jana tarehe 30/6/2012 kama ilivyokuwa imetangazwa na vyombo mbalimbali vya habari.

    Kutokana na usumbufu wote uliojitokeza kwa niaba yangu mwenyewe na chama changu CCM naomba kuwataka radhi wananchi wote mliokesha kusubiri hotoba ya Rais bila mafanikio; natumaini Mungu atawatangulia.

    Je Rais atahutubia siku ya Leo? ......................................... Jibu tutawapatia baadaeeeeee

    Mungu Ibariki Tanzania; Mungu Mbariki Rais wetu umuongoze katika kufanya maamuzi sahihi ktk kipindi hiki kigimu Ameennn
     
  2. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    No time to waste....
     
  3. S

    Shaabukda Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 18, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakuwa saa ngapi? Sijasikiliza taarabu/mipasho muda mrefu!
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MDHAIFU KAMA YULE ATATUAMBIA NINI?

    Labda wakina Rejao......thatha.....ritz...na wale wote wanaofanana na hao wakae mkao wa kupakuliwa na mshikaji wao!
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,566
    Likes Received: 2,524
    Trophy Points: 280
    Imekuwaje tena!... kwani wazee wa Dar es Salaam hawapo?
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Naheshimu sana usingizi wangu.
     
  7. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Dr. Dhaifu kagoma. liwalo na liweee!!!!!!!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Just about everything that comes out of his mouth is nonsense so I don't really care much about what he has got to say.
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 703
    Trophy Points: 280
    hivi unaacha usingizi wako umsikilize dhaifu atakuwa na lipi au anataja alioshiriki nao kutaka kumuua dr ulimboka..au anataka kuja kutuambia kuwa vijana wake aliwatuma kuua na siyo kujeruhi..
     
  10. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nashauri atupe ufafanuzi huhusu, mgomo wa madaktar, kusulubiwa ulimboka,kuruhusu meli za iran kutumia bendera zetu, bilion300 alizoficha na wenzake majuu, kwanini ye ni zaifu,. Naitaji majibu yake kiofup juu ya hayo
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Asisahau ile deal ya kuuza bendera yetu kwa wairani
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    holy c_rap.
     
  13. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    watu wanafiki kama wewe ni hatari kwa taifa ni unafiki tu unawasumbua asipo hutubia mnaponda, akihutubia mnakosoa
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Wastage of time and resources!!!
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    "Ndugu watanzania,napenda kuwapa taarifa kuwa ya hali ya sasa ya nchi ni shwari ingawa vijana wangu wananiangusha katka kutekeleza yale ambyo nawaagiza.Nasema wananiangusha kwakua hata kumuangamiza mtu mmoja tu wameshindwa,aidha napenda kuchukua furusa hii kuwapongeza wananchi wa tegeta walio nipokea kwa shangwe na vigelegele pale maeneo ya Namanga wakati naenda kuangalia tv ya asili kule bagamoyo.ahsante kwa kunisikiliza,Mungu ibariki Tanzania, "
     
  16. M

    Mr Emmy JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,129
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    I hope akianza kuhutubia wewe na wanafiki wenzio mtakesha mkituma post za kuponda hotuba yake kwani ndo kazi yenu kuu
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ana jipya?
     
  18. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mwanyasi likes this
     
  19. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tatizo lake kauli ya president na katibu mtendaji wa kijiji hazina tofauti,. Heli kulala kuliko msikiliza hyu jamaa
     
  20. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    Ajue kabisa waislam hawatashiriki sensa!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...