Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete jijini Kampala, akutana na Satta (leo)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Dec 16, 2011.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akimuwekea chaneli ya kupata lugha Rais Mwai Kibaki wa Kenya katika siku ya pili ya mkutano huo wa ICGLR wa kupinga unyanyasaji na ukatili wa kijinsia hoteli ya Speke Commonwealth Resort kitongojini Munyonyo, Kampala, leo Disemba 16, 2011

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiteta jambo na Rais Yoweri Museveni wa Uganda huku Katibu Mtendaji wa Kamati ya Kimataifa ya Nchi za Maziwa Makuu (ICGLR) anayemaliza muda wake Balozi Liberata Mulamula akitega sikio katika siku ya pili ya mkutano huo wa viongozi wakuu wa ICGLR wa kupinga unyanyasaji na ukatili wa kijinsia hoteli ya Speke Commonwealth Resort kitongojini Munyonyo, Kampala, leo Disemba 16, 2011

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akichangia mada katika siku ya pili ya mkutano huo wa ICGLR wa kupinga unyanyasaji na ukatili wa kijinsia hoteli ya Speke Commonwealth Resort kitongojini Munyonyo, Kampala, leo Disemba 16, 2011

    [​IMG]
    Rais Jakaya Kikwete akiongea na Rais Michael Satta wa Zambia na mkewe usiku wa kuamkia leo, Disemba 16, 2011
     
  2. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Big up satta!!!!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    sijui hata kama huyu satta anamuelewa jk anachoongea
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Satta's actions and manifesto plans are powerful na
    aonekana kaja kikazi kweli kweli katika kiti cha Uraisi....
    Hopefully he lives up the expectations of most.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sisi huku kwetu wanatufundisha kusikiliza zaidi badala ya kuongea, picha inaongea hapa!
     
  6. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 514
    Trophy Points: 280
    Maneno mengi lakini ACTION sufuri!!
     
  7. Baba Sharon

    Baba Sharon JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Picha ya kwanza JK mzee wa IT ,,,,,,,,,,,,,,,na ndo vitu anavyopenda maana kazoeas vi Ipod na vi Ipad
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimependa hio meza picha ya mwisho
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,812
    Likes Received: 4,693
    Trophy Points: 280
    Satta aliomba Urais na sio Urahisi,
    Sisi tuna Rahisi lakini hatuna Rais,
    Nchi inaongozwa na Automatic Pilot.
     
  10. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si unaona kikwete vidole juu, Sata atayajulia wapi taarabu kwake msamiati
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Marais majirani na wenye mitazamo tofauti kabisa na malengo tofauti ya madaraka yao!!tafakari
     
  12. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete ndio nani hapa Tanganyika
     
  13. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hivi bado bandari ya dar na TAzARA ni best option kwa zambia(Land locke country) kupitisha mizigo yao.

    Au msumbuji na South africa kusaidiana na sisi wenyewe watanzania ndio tunamaliza influnce na opportuities kwa nchi zinazotuzunguka.
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Matola IMO saizi bado ni mapema mno kumpongeza...
    Unakumbuka nguvu alokua amekuja nayo JK ile awamu
    ya kwanza ya Uraisi wake?

    My assumption ni kwamba ni maraisi mengi huwa
    na malengo mazuri kwa wananchi, but once on the kiti
    wanakuta system imesukwa in a way kuibadilisha inamuia
    ngumu, kwamba being a president haimaanishi kua wewe
    (raisi) ndio waendesha inchi... Kua kuna maraisi nyumba ya
    raisi ambao ukienda tofauti na wao, inchi lazima ikushinde!
    In the end anakua such a dissapointment for the
    expectations put on him zilikua sky high.... I may however
    be wrong... BUT that is my BELIEF on the matter.
     
  15. KELVIN GASPER

    KELVIN GASPER JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 860
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Buttons za ipad/ipod vipi. mbona kama zinamzingua jk mpaka anaachama.
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Big up JK
    OTIS
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    hivi kwa nini hawakumwalika siku ya kuapishwa sata?
    sata amekaa kikazi zaidi hakuna kutake chances
     
  18. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona unakosa uzalendo?

    Big up JK
     
  19. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,560
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete (kulia), akizungumza na Rais wa Zambia na Mwenyekiti wa ICGLR aliyemaliza muda wake, Michael Chilufya Sata (kushoto) na Rais Mwai Kibaki wa Kenya, wakati wa ufunguzi wa mkutano wa Nchi za Maziwa Makuu kupinga unyanyasaji na ukatili wa kijinsia.

    Rais Jakaya Kikwete, aliondoka jana nchini kwenda Kampala, Uganda ambako ataungana na viongozi wenzake wa nchi za Maziwa Makuu kuhudhuria Mkutano wa Mwaka wa Wakuu wa Nchi Wanachama wa Umoja wa Nchi za

    Maziwa Makuu wa International Conference on the Great Lakes Region (ICGLR).

    Taarifa iliyotolewa na Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais Ikulu jana ilisema mkutano huo wa siku mbili, miongoni mwa mambo mengine, utakuwa na kikao maalum cha kujadili Ukatili wa Kinjisia kama ilivyoamuliwa katika

    mkutano wa mwaka jana uliofanyika Lusaka, Zambia. Ukatili huo ni moja ya changamoto kubwa zinazolikabili eneo la Maziwa Makuu.


    Kikao hicho cha Kampala pia kitawapa nafasi wakuu hao wa nchi kujadili na kuangalia upya ripoti ya Mkutano wa Mawaziri wa Ulinzi na Usalama wa eneo la ICGLR kuhusiana na majeshi hasi yanayoendelea kusumbua na kuyumbisha eneo hilo la Maziwa Makuu.


    Kwa mujibu wa ratiba iliyotolewa na Katibu Mtendaji wa ICGLR, Balozi Liberata Mulamula, wakuu hao wa nchi pia watapata nafasi ya kujadili na kuamua kuhusu ombi la taifa jipya la Sudan Kusini kujiunga na ICGLR.


    Aidha, Rais Kikwete na wakuu wenzake wa nchi wanachama wa ICGLR pia watapokea ripoti ya maendeleo ya utekelezaji kuhusu maamuzi yaliyofanyika katika kikao cha mwaka jana mjini Lusaka na hasa kuhusu jitihada

    za nchi wanachama wa ICGLR kupambana na uvunaji na biashara haramu ya maliasili ya nchi wanachama.

    Kikao cha Kampala pia kitateua Katibu Mtendaji mpya wa ICGLR kuchukua nafasi ya Balozi Mulamula wa

    Tanzania ambaye aliongezewa muda wa mwaka mmoja katika kikao cha mwaka jana ili kutoa nafasi kwa nchi wanachama kuwasilisha majina ya wanaofaa kuwania nafasi hiyo.


    Mpaka sasa wagombea watatu wamejitokeza kuwania nafasi hiyo ambao ni Profesa Lumu Alphonse Ntumba Luaba wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo (DRC), Balozi Philip Richard Okanda Owade wa Kenya na Dk. Mohammed Abdleghaffar wa Sudan.





    CHANZO: NIPASHE
     
Loading...