Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete: Inasikitisha mkuu wa wilaya anakufa huku familia yake ikiishi guest house

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 23, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Sipendi kuwa mnafiki wala kuitwa mbeya
    kwa kweli kwanza naomba niwape pole kwa familia ya mh capt J. Yamungu
    ni huzuni kubwa kuondokewa kwa unaempenda ....ni wakati muhimu sasa
    familia kuwa kitu kimoja bila kujali itikadi zilizokuwepo na kumwomba
    mungu awaongoze muweze kumpumzisha babayetu salama

    Huzuni yangu kubwa ni kitendo cha kusikia kwenye redio mbili leo kwamba
    mzee alikuwa akiishi guest house,,nazani kwa cheo alichokuwa nacho alistahili
    kutafutiwa hotel nzuri tu tena ya heshima...nijuavyo mkuu wa wilaya na mkoa
    wanamwakilisha rais..sasa hata kama nyumba yake inafanyiwa marekebisho
    sidhani na bado nahuzunika kwa hili akustahili kuishi guest house

    mbaya ni taarifa zinasema mhudumu wa guest house ndie aliemgongea mzee baada ya kusikia
    akikoroma vibaya na alipoona ajibiwi akaita kamati ya ulinzi na kuamua kuvunja mlango

    ni mapenzi yangu chini ya uongozi wako akutakuwa na wakuu wa wilaya kulala guest
    house nasema hivi kila mtu anajua uchafu wa guest house ni rahisi viongozi kama hawa kudhurika
    hasa ukizingatia wanakuwa kwenye channels nyingi na wakati mwingine wanaitajika kutoa maamuzi
    magumu ambayo raisi wangu unayaogopa kwa wengine..sasa sitoshangaa kusikia hata mzee walimwekea kitu yakatokea haya yalipo kwa kuwa usalama ni mdogo sana guest house kuliko hotel kubwa zenye hadhi ambazo serikali mna uwezo wa kulipa

    raha ya milele umpe ee bwana na mwanga wa milele umwangazie apumzike kwa amani mzee wetu yamungu/j na wote mseme

    amen
     
  2. m

    mamajack JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heeeee,kumbe haya yeye asingepelekwa kwa hospital angefia guest.ayaaaaa!
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Siku hizi serikali haikai ikatulia bila makashfa ya kila aina. Poleni wafiwa wote Mungu ampe pumziko la milele amen
     
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Sio kwamba alipewa kitita cha kukaa Hotelini lakini akaishi guest ili chenji ibaki?
     
  5. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 338
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mungu hamuui mnafki mpaka amuumbue
     
  6. ram

    ram JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    ANITHA Guest House - Mugumu

    Naiuliza serikali mlishindwa hata kumlipia chumba cha sh. 25,000/= Girrafu hotel hadi mkuu wa wilaya anaenda kuishi Anita??
     
  7. d

    dotto JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Magufuli na nyumba zetu za serikali.
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    kunamambo mengi yanaweza kuwa yamechangia huyu mzee kufia kwenye mazingira hayo sometimes wanapewa hela kwenda pakubwa lakini kutokana na sababu mbalimbali km kupata hata hela za kupeleka zawadi majumbani mwao wanaenda kujibana huko .sidhani km serikali inaweza kuhusishwa moja kwa moja jamani mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni

    sory msijeniita msemaji wa serikali maana jf..................
     
  9. m

    mamajack JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    shida viongozi wetu nie wezi,huyu mkuu yaweza kuwa alikuwa anajiibia mwenyewe huo mgao wa nyumba!!!
     
  10. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Alale pema peponi, Amen
     
  11. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Kwanza fanya uchunguzi wa kina kisha ndio umwagike hapa jamvini usisikilize sana mambo ya kwenye redio.Kwanza hoteli hiyo alipokuwa anaishi ina utulivu mzuri kuhusu swala la gharama sii kitu. Maana hata mzee wa Morogoro alilala hoteli ya kifahari lakini aliibiwa.Mtasema mengi sana ila siku yako kama imefika imefika tu.
     
  12. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    una laana kweli kama unajiunga na JF UJUI TOFAUTI YA HOTEL NA GUEST LOH
     
  13. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Pole sana ndugu p wewe ndiye una laana kwa kuandika vitu vya kusikia ila sii vya kuona na kuthibitisha ukiwa mwandishi wa habari hufai kabisa pia nikujulishe kuwa hakuwa anaishi na familia yake alikuwa anaishi peke yake.Nakwambia hivi kwa sababu nilikuwa nafika hapo hotelini alipokuwa anaishi kwa ajili ya kumpa msaada fulani wa kiufundi wa vifaa vya umeme alivyokuwa anatumia.
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Pia niendelee kukufahamisha ndugu p kuwa tatizo kwa mzee lilimuanza mchana siku alipokuwa kwenye mbio za mwenge hapo wilayani kwake ila alikimbizwa hospitali akapata matibabu akarudia ktk hali yake ya kawaida na kuendelea na taratibu zote za mwenge hadi usiku.
     
  15. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    flora msoffe usemayo ni kweli lakini Mkuu wa wilaya anastahili ya kupewa nyumba na siyo "subsistence allowance" (posho ya kujikimu). Wenzetu wazungu wanachukia sana hii kitu inaitwa "perdiem"; kwa hadhi ya mkuu wa wilaya alitakiwa akaa kwenye hotel na bill iende kwa mwajiri wake hadi atakapopatiwa nyumba.


    Lakini kwa upande mmoja tusiilaumu sana serikali, kuna maofisa wakipewa ofisi mpya wanataka kila kitu kiwe kipya kuanzia rangi, samani, gari, wahudumu n.k. inawezekana marehemu alikuwa kwenye mkumbo huu
     
  16. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Ilikuwa lazima ifanyiwe marekebisho kwa sababu ni nyumba zile zilizojengwa enzi zile za mwl kwa hiyo miundo mbinu mingi mle ndani ni ya kizamani.
     
  17. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    RIP Captain (Rtd) James Yamungu.
     
  18. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Rais hasa ndie anaehusishwa na hadhi ya watu anaowateua kuwa wakuu wa wilaya na mikoa; sasa kama Rais hafuatilii ushauri wa vetting wa vyombo vya dola katika teuzi zake bali anaendekeza USWAHIBA,matokeo yake ndio hayo unakuwa na watu viongozi wasiokuwa na hadhi!! Sio siri kuwa marehemu alikuwa anapenda sana KILAJI na mambo yanayokwenda na kilaji tangu akiwa DC Singida ,hivyo guest palikuwa ni mahala barabara kwake!!
     
  19. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ina maana aliyekuwa anaishi kwenye hiyo nyumba yeye alikuwaje?

    Huu ni uchuro tu wa viongozi wetu! Unakuta nyumba imepauka kidogo tu rangi anadai ifanyiwe matengenezo makubwa. Hawa ndo wanafirisi nchi yetu! Naona umeshupalia sana hii habari lakini unshindwa kuona jinsi alvyojidhalilisha huyu Mkuu kwenda kuisi Guest House badala ya kuishi Hotel. Unataka kutuambia hapo Mugumu Anitha ndo nyumba nzuri kuliko zingine? Acha hizo bwana!!

    Unalala uchochoroni huku kibindoni una milioni kadhaa siku ya siku wanakuibia huku kunguni nao wamekufaudu!!!
     
  20. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Thamani ya mtu na hadhi ya mtu haijajiwi na kutokana na sehemu au nyumba,hoteli mtu anayoishi.Nyinyi ndio huwa mnawakana wazazi wenu kwa sababu wanaishi kwenye nyumba za tembe huko vijijini mbona hayati mwl Nyerere alikuwa anaishi kwenye nyumba ya kawaida tu hadi hapo alipokuja kujengewa?.
     
Loading...