Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete hajatoa salamu X-mass?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Dec 26, 2010.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimejaribu kutega sikio radioni, tv na magazeti, vichache ya vyombo vya habari sikubahatika kuona, soma au sikia alamu zake, napenda wanaofahamu wanijulishe nipate nami kuliwazwa na maneo ya busara na hekima za rais wetu kututakia Watanzania sikukuu njema ya Noeli.
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafsi inamshtaki!! Hana raha.
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,444
    Likes Received: 2,438
    Trophy Points: 280
    Bado anayo nafasi ya kutubu.
     
  4. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli hakufanya hivyo, ina maanisha hali si shwari kabisa na hana amani moyoni mwake.
    I mean, hastaili kuwa kiongozi wa nchi.
     
  5. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 777
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Anangoja new year..
     
  6. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona Iddi hakutoa salamu? This is bongo bwana. Marekani ndio mnayasikia hayo.
    Kwanza salamu za sikukuu anazitoa kupitia kwa 'houseboy' wake wa ikulu kwa watoto yatima. Zinakuwa zimeambatana na mbuzi, ndoo ya mafuta, mchele.
    Ndio salamu zake za kibaguzi.
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Ndio hajatoa, kwani uongo? mwaka huu kazi ipo
     
  8. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,856
    Likes Received: 9,407
    Trophy Points: 280
    Kama ni kweli basi hii ni noma sana, labda wamechanganyikiwa na habari zilizoandikwa kule Guardian hivi karibuni na kujichanganya kwa Ngeleja mara mgao sasa ni history na baada ya siku chache mgao wa nchi nzima unatangazwa tena.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,681
    Likes Received: 4,384
    Trophy Points: 280
    Mgonjwa!!!
     
  10. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #10
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Anajua hatuzihitaji salamu zake azipeleke CCM, UVCCM na UWT.
     
  11. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #11
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kikwete haja tenda haki katika kuingia madarakani na hivyo hana amani ya kusherekea chochote na sasa mtandao wa wikileaks unamtesasa
     
  12. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #12
    Dec 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamanni muoneeni huruma, mambo ni mabaya mno kiasi kwamba hajui aseme nini
     
  13. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bubu, the guy never and I say never does that! Hatoi salamu zozote. Mimi mwaka jana nilishangaa mbona kachelewa kutoa mbuzi, mafuta an mchele kwa watoto yatima? Maana sikuona kwenye habari. Akaja kutoa tarehe 24 tena kwa kituo cha kigoma. Sasa nikajiuliza leo 24th hivyo vitu watakula kweli xmas au mwaka mpya?

    Thats your president.
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2010
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Who cares whether ametoa au hajatoa? Salamu zake hazitoleta mlo mezani. Ila kwa sasa nadhani issue za wikileaks, maandamano na mgomo wa UDOM vinamuumiza kichwa JK.
     
  15. O

    Omtata Member

    #15
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu ni rais wa nchi. Anamajukumu mengi ya kitaifa. By ze way what iz x-mas. Mtamkondesha mtoto wa mwenzenu kwa mambo yasiyo ya msingi. Mary x-mas +happy new year on b'haf of JK
     
  16. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 925
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Akae na salam zake awape sherehe inner circle yake, atupe salamu wakati anajua tushamchoka? The guy is never serious at all he think everytime is smilling time! Get real mkwere
     
  17. L

    Lapton2005 Member

    #17
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atoe salam kwa nani?, sikukuu kama hizi ni personal issues. Ingekua kitaifa mkwere angetoa salam tu. Na bahati mbaya inaangukia kati ya siku katika mwezi.
     
  18. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Au kasusa baada ya kugundua ni asilimia 27 tu ya Tz ndiyo walimpigia kura.
    The rest tulimkataa naye akaamua kujibakiza ikulu kwa nguvu kama Gabgo
     
  19. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #19
    Dec 26, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    It always seems impossible, until it is done
     
  20. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #20
    Dec 26, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    ......hata kama alitoa salamu na mgawo wa umeme ni masaa `12 kwa nchi nzima .....mngemsikiaje wakati televisheni zimedoda...hakuna umeme!!!!
     
Loading...