Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete azindua rasmi kampeni-Longido

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Feb 20, 2012.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimaye Mtukufu Rais Dk Jakaya Mrisho Kikwete amefungua rasmi kampeni za uchaguzi mdogo kule arumeru safari hii akianzia jirani na baadaye kumalizia penyewe kama alivyofanya kule Igunga kwa kutoa chakula kwa wale walioachwa na njaa kwa muda mrefu na hatimaye wananchi wakaona hakuna kama ccm hawa chadema wanapiga kelele tuu hawaleti chakula wala ngombe kama mkulu.

    Sasa wananchi wamegundua ili kutatua matatizo ya barabara na miundo mbinu nyingi vijijini ni kulazimisha chaguzi ndogondogo ndio suluhisho la matatizo.

    Nawasilisha.

    Hint:MPENDE ADUI YAKO.
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Acha kupotosha watu bwana mimi hapa nipo Namanga ambapo ni mpakani mwa Tz na Kenya na ndo wilayani Longido, Mwaka 2010 wakati Kikwete anapiga kampeni nakumbuka kulikuwa na ukame sana hapa wilayani longido uliosababisha ng'ombe wengi kufa, ili kubeba kura za wamasai kiurahisi kikwete aliwaahidi kuwaletea ng'ombe ili kuliplace waliokufa kwa ukame, na jana ndo alikuja kugawa ng'ombe kwa jamii ya kimasai zilizoaslika na ukame wa mwaka 2010.

    Na nashangaa umeihusishaje hii ziara ya kugawa ng'ombe na kampeni za Arumeru au ndo kutafuta cheap popularity zisizo na maana yeyote hapa. Kajipange upya
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,802
    Likes Received: 1,064
    Trophy Points: 280
    Dhu, yaani Rais anasafiri toka Dar mpaka Longido kwenda kukabidi ng'ombe halafu bado kuna mtu anayejidai GT anamtetea?? Wakati madaktari wakigoma anaenda Davos!!
     
  4. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na bado...anagaaa gaaa..Wana Arumeru kwani wanataka wapewe nini kwa sasa ili walainike...?Slaa na yeye ataenda na operation Sangara
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari yako inaelekea hujafikiria kabla ya kuleta kutudanganya yaani umekurupuka
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mafahali wawili!mda si mrefu tutayasikia sana kama yale ya igunga!huwa ni burudani
     
  7. delabuta

    delabuta Senior Member

    #7
    Feb 20, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    na huo ndio ukweli mkuu acha ubishi ameenda kuzindua kampeni rasmi kwani madaktari waligoma hapa week tatu watu walikufa mbona alikuwa kimya hivi huu ndio muda wa kugawa ngombe alizoahidi kwenye uchaguzi alikuwa anasubiri nini? au alijua sumari atakufa,watanzania wameamka na wapo makini na wala hapo sio igunga hilo wajue.
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Huyu raisi na wasiwasi nae kama anajua anachokifanya sasa hiyo kazi si ingefanywa hata na mwenyekiti wa Serikali za mitaa?? mbona hajui majukumu yake? migogoro na migomo ya madaktari, waalimu anaikimbia na kuikwepa lakini mambo ambayo sio saizi yake anayavalia kibwaya
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hana lolote huyo! Hawa wamasai nao ni mabwege tu! Imagine kawaita masai ng'ombe wakashangilia ka nini! '' nyie wamasai ni ng'ombe,bila ng'ombe hakuna wamasai''
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe unawashwa na nini.kwa nini unatoa taarifa kwa kuipotosha????????unalipwa kiasi gani kwa ukibaraka wako huo?sote tunafuatilia habari kuptia vyombo mbalimbali vya habari.ukweli wa shughuli aliyofanya rais sio hivi unavodanya wewe...kajipange upya.
     
  11. F

    FUSO JF-Expert Member

    #11
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    aisee wabunge wa majimbo ya pembezoni mwa Tanzania hasa wa CCM kaeni chonjo; operation wamalizeni imeingia; mmoja mmoja hadi kufikia 2015 chaguzi ndogo kama 50 hivi.

    Who is next.... (suluhisho la matatizo). :lol:
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Muulize Mmasai ni yupi bora kati ya Daktari na Ng'ombe.

    Kikwete jibu analijua kisha ishi sana Monduli na Wamasai.
     
  13. F

    Froida JF-Expert Member

    #13
    Feb 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Hizo ndio Kazi anazoweza Mh.Jakaya Kikwete kuuza sura tuu,nq'ombe wenyewe aliowagawa jana wamekonda mbavu zinaonekana,Igunga waliipata baada ya uchaguzi hakuna mgao wa chakula tena ,Daraja muulizeni maghufuli limejengwa si alisema uchaguzi ukiisha tuu wataanza kujenga watanzania watu wa hovyo sana wanadanganywa na peremende

    Haya Catherine magige naye ameenda kuhonga wanawake Arumeru nzima halafu anawadhulumu hata wale walimsindikiza kwenye mchezo huo

    kampeni hata za 2015 wameshazianza vyama vingine wametulia tuu

    Gharib Bilal kutwa yuko sehemu mbalimbali nchini ukiona waliopo kwenye mikutano yao ni vilemba na mashati ya kijani

    Aggrey Mwanri yeye anawazubaisha wananchi kwa kuwaonyesha kama wanatekeleza mippango ya serikali ukweli ni kampeni wanafanya,janja yao inajulikana
     
  14. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #14
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    teh teh.
    Nadhani mmesahau usemi usemao,mtaka cha uvunguni sharti ainame.
     
  15. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #15
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    boss wetu kumbe sasa yuko kwenye ng'ombe
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Cost waliyoingia kwenye kutengeneza hilo banda la chuma la kugawia ng'ombe ni Sh ngapi?
    hazitoshi Ng'ombe 20 kweli hapo?

    Je, cost ya Mkwerre kwenda Longodo ni sh ngapi? mkuu wa mkoa asingeweza kugawa hizo ng'ombe?

    kwangu mimi, this is anther clown play!
    we are doomed, this circus will never end unless we get rid of this political gang!!! you know what i mean!!!
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Biggie says thank you for this useful post!!!

    Eti mkuu wa nchi anagawa ng'ombe!!!
    my foot!!!
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Feb 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa nini Rais Kikwete anaendelea kujishushia hadhi kisi hiki na kuendeleza ufujaji wa rasimali ya umma kufunga safari na msafara wake yenye gharama ya zaidi ya Tshs 20,000,000/- ikiwa ni pamoja na POSHO anazojilipa eti kwa kwenda KUGAWA MBUZI Longido?????????

    Na ni kwa nini Rais Kikwete akaendelee kutumia rasilmali zetu tulizoweka mkononi mwake KISERIKALI akazitumie kwenda Arusha kutekeleza AHADI ZA KISIASA alizozitoa kwa niaba na faida ya chama siasa kimojawapo nchini kinaachoitwa CCM?????????


     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Halafu hii tabia ya kugawa fedha na kutoa misaada hii??? pambafu kabisa,
    Sisi tunawataka wakaisimamie serikali itekeleze wajibu wake wa kuwahudumia wananchi.
    Wao wakishapewa mikopo, wanasema ndiyooo bungeni, then wanaacha serikali inafanya madudu, wao wanakimbilia majimboni kutoa zawadi na misaada ya ifuko ya cemnet.

    This is bullshit in its original sense of the word.
     
  20. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #20
    Feb 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,579
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Halafu hii tabia ya kugawa fedha na kutoa misaada hii??? pambafu kabisa,
    Sisi tunawataka wakaisimamie serikali itekeleze wajibu wake wa kuwahudumia wananchi.
    Wao wakishapewa mikopo, wanasema ndiyooo bungeni, then wanaacha serikali inafanya madudu, wao wanakimbilia majimboni kutoa zawadi na misaada ya ifuko ya cemnet.

    This is bullshit in its original sense of the word.
     
Loading...