Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ateua wakuu wa mikoa mipya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tatanyengo, Mar 15, 2012.

  1. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa mujibu wa taarifa ya habari ya Channel Ten, Rais ameteua wakuu wa mikoa mipya minne.

    Wamo Msangi na Magadura.
    ==============

    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, amewateua wafuatao kuwa Wakuu wa Mikoa.

    Dkt. Rajab Mtumwa RUTENGWE ameteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa KATAVI. Kabla ya hapo Dkt. Rutengwe alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Mpanda.

    Ndugu Magalula Saidi MAGALULA ameteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa GEITA. Kabla ya hapo Ndugu MAGALULA alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Lindi.

    Ndugu Paschal Kulwa MABITI ameteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa SIMIYU. Kabla ya hapo Ndugu MABITI alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Singida.

    Kapt. Asery MSANGI ameteuliwa kuwa Mkuu wa Mkoa wa NJOMBE. Kabla ya hapo Kapt. MSANGI alikuwa Mkuu wa Wilaya ya Iringa.

    Uteuzi huu unaanza tarehe 15 Machi, 2012. Wataapishwa Ikulu, Dar es Salaam, Jumatano tarehe 21 Machi, 2012 saa 04:00 asubuhi.

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    15 Machi, 2012
     
  2. kakakuona40

    kakakuona40 JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe ili uwe mkuu wa mkoa inabidi uwe umepitia kuwa mkuu wa wilaya!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hongera wakuu wapya wa mikoa. Nasubiri kwa hamu katiba mpya, tuachane kabisa na huu mfumo wa kugawana vyeo mezani.
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Masikini ya Mungu! Hakuna RPC/OCD hata moja aliyeteuliwa.
     
  5. p

    puntehunte Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera wakuu wa mikoa sasa tunasubiri wakuu wa wilaya maana wakuu hawa wa wilaya hawaelewi hatima yao na wanachokifanya ni kuchukua chao mapema.
     
  6. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuu, hebu nipe essence ya kuwa na mkoa wenye wilaya mbili!
     
  7. A

    Awo JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Kazi kubwa ya Kikwete ni kuteua. Hata juzi alisisitiza 'nileeteni mapendekezo niteuwe wajumbe wa Tume ya Katiba'! Hakai chini na kutathmini, tangu aanze kuteua imeleta impact gani? Au hadhani wakati umefika wa kubadili mfumo?
     
  8. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    naona lile picha letu la uswahiba linaendelea tuuu...huyu ndo Baba Mwanaasha
     
  9. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    MASIKINI KIKwete, hata MABITI? Huyu mtu alitakuwa kupumzika zamani. Amekuwa serikalini taangu mimi nasoma akiwa mbunge wa Mwanza. Lakini kubwa ni mtuhumiwa mkubwa wa ukiukwaji wa haki za binadamu. Mnafahamu ili ishu ya Nyamongo? Alichoma nyumba za watu moto na hata kuuwa.

    Tume ya haki za binadamu na utawala bora imemtaja mara nyingi kuwa ni mtu anayestahili kufikishwa mahakamani. Si bora angemchukua SELELII au anataka kumpa ukuu wa wilaya. Haya yetu macho...
     
  10. m

    moshingi JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hali ilivyo ni mbaya sana kifedha katika mikoa iliyopo, fedha za mafuta ya magari, vifaa vya ofisi na uendeshaji
    wa ofisi zilizopo ni kama vile hakuna...sijui hizi za wakuu wapya wa mikoa zitatoka wapi??? Eee Mungu ibariki Tanzania!!
     
  11. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,602
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    unaweza ukasikia ridhiwan kapewa ukuu wa wilaya.. Usishangae sana jiulize vigezo gani vinatumika??
     
  12. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kweli tutafika 2015 hoi kama wanaoteuliwa wote ni maswahiba wasio na vision namna hii
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hongera sana mkuu wangu kapteni Msangi! Unastahili kwa kweli. JK nione namimi basi ukuu wa Wilaya, lol.
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wamefanya nini cha maana katika wilaya walizotoka mpaka wamepandishwa daraja?hakuna innovation wala creativity hapo
     
  15. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Maskini Laurance Masha! Ubalozi kakosa na Ukuu wa Mkoa pia!
    Rest in Peace Masha!
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ofisi inayogawa mikoa iko kwa mtu wa Mpanda, kwa nini asijipendelee.
     
  17. K

    Koffie JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 396
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atapeta kwenye ukuu wa wilaya............we subilia utaona na hapo ndipo nyie wenye loho mbaya mtajibeba!!!
     
  18. M

    MVENGEVENGE Senior Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uko wapi kamanda enzi za Tambwe ziliishia alipoondoka Makamba mzee.
     
  19. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siungi mkono
    kugawa mikoa
    ugawaji wa hovyo wa mikoa yetu
     
  20. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Mkuu kwa jinsi ninavyojua utamaduni wa CCM mtu akishakuwa Waziri au Naibu Waziri huwa wanampa Ukuu wa Mkoa. Kwa Masha hana chake tena. Labda asubiri Wakuu wa Mikoa na Mabalozi wanaostaafu anaweza akapata nafasi. Kinachonisikitisha ni kwa nini JK kamdisi kiasi hiki wakati yeye ndiye aliyempandisha vyeo haraka haraka hatimae leo anashindwa pa kumchomeka!
     
Loading...