Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ateua makamishna wa Magereza - Oktoba 01, 2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, Oct 1, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na Amiri Jeshi Mkuu, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amefanya uteuzi wa Kamishna Jenerali wa Magereza na maafisa wengine.

    Kaimu Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Peter Ilomo amesema Rais amemteua Bwana John Casmir Minja kuwa Kamishna Jenerali wa Magereza na kuwateua wengine kuwa maofisa kama ifuatavyo:

    • Dkt. Juma Ally Malewa ameteuliwa kuwa Kamishna, Divisheni ya Sheria na Uendelezaji wa Magereza.
    • Bwana Deonice Lwamahe Chamulesile ameteuliwa kuwa Kamishna, Huduma za Urekebishaji.
    • Bwana Gaston Sanga ameteuliwa kuwa Kamishna, Divisheni ya Utawala na Fedha.
    Wengine ni:

    • Bwana Fidelis M. Mboya ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Idara ya Huduma kwa Jamii katika Wizara ya Mambo ya Ndani, ambapo kabla ya uteuzi huu Bw. Mboya alikuwa Kamishna wa Divisheni ya Sheria na Uendeshaji wa Magereza na;
    • Bwana James B. Celestine, ambaye alikuwa Mkurugenzi wa Idara ya Huduma kwa jamii katika Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, amepandishwa cheo na kuwa Naibu Kamishna wa Magereza ambapo atarejea Magereza na kupangiwa kazi nyingine.
    Kulingana na taarifa iliyotolewa leo, Jumatatu, Oktoba 1, 2012 mjini Dar es Salaam na Kaimu Katibu Mkuu Kiongozi Bw. Peter Ilomo, kupitia Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais, Ikulu, inasema kuwa uteuzi huu umeanza tangu tarehe 25 Septemba, 2012.

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    Dar es Salaam.
    1 Oktoba, 2012
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Hii ndio kazi kubwa ya mkuu wetu. KUTEUA! Kazi ya pili ni KUSAFIRI
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Tunawatakia utendaji mwema
    Ni kazi pekee anayoiweza mkuu wetu
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Tunawatakia utendaji mwema
    Ni kazi pekee anayoiweza mkuu wetu
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na yule kamshina aliekuwepo nae kaenda wapi ama ameshindwa kutekeleza ilani, mbona pia hatujaambiwa hao wateule wa juu wanne walikuwa na vyeo gani kabla ya kuula
     
  6. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,403
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hizi ndiyo habarinusu nusu; hili jeshi lilikuwa na Kamishna wa magereza kabla ya huyu aliyeteuliwa? Na hizo idara ambazo zimepatiwa wakuu wapya ni idara mpya na hawa ni wakuu wake wa kwanza?
     
  7. M

    Makyomwango JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kamishna mkuu (Nanyaro) alistaafu tangu 30/09/2012 na tangu wakati huo Bw. mboya amekuwa akikaimu nafasi hiyo. Hata hilo jeshi bado lina safari ndefu kwani walioteuliwa sio wabunifu na wengi wao wana kashfa za matumizi mabaya ya rasilimali na madraraka
     
  8. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndo kazi kubwa ya Raisi wetu, kusafiri na kuteua! Bg up sana!!!
     
  9. m

    mpigauzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu nakubaliana na wewe 100%. Maana tunawekewa taarifa halafu tutafute majibu
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    What do you expect from small brain president?
     
  11. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Kuteua na kusafiri(kutembeza bakuli)...nimewahi sikia kuwa JK ana akili nyingi sana za uendeshaji wa serikali!wanasema anajua sana systems machines...na kujua kuchezesha....mambo!!sasa nashangaa sana nchi imemshinda
     
  12. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na huyo john minja nani anajua undani wake ktk utendaji atuwekee hapa cv yake.
     
Loading...