Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ateua mabalozi wapya; Marmo, Batilda na wengine ndani!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tiote, Dec 16, 2011.

  1. T

    Tiote Senior Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naupongeza uteuzi wa Mabalozi wapya uliofanywa na Rais Kikwete na kira gazes TBC1 hivi punde.

    --------

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Jakaya Mrisho Kikwete, amewateua wafuatao kuwa Mabalozi:-

    i) Mhe. Phillip MARMO, ameteuliwa kuwa Balozi nchini CHINA. Kabla ya hapo Mhe. Marmo alikuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Uratibu na Bunge.

    ii) Dkt. Deodorus B. KAMALA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini BELGIUM. Kabla ya hapo Mhe. Kamala alikuwa Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki.

    iii) Dkt. Batilda S. BURIAN, ameteuliwa kuwa Balozi nchini KENYA. Kabla ya hapo Mhe. Dkt. Burian alikuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Mazingira).

    iv) Dkt. Ladislaus C. KOMBA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini UGANDA. Kabla ya hapo Dkt. Komba alikuwa Katibu Mkuu, Wizara ya Maliasili na Utalii.

    v) Bibi Shamim NYANDUGA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini MSUMBIJI. Kabla ya hapo Bibi Nyanduga alikuwa Naibu Mkuu wa Itifaki, Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.

    vi) Bibi Grace J.E. MUJUMA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini ZAMBIA. Kabla ya hapo Bibi Mujuma alikuwa Kaimu Mkurugenzi, Ushirikiano wa Kikanda (Regional Co-operation), Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.

    vii) Bwana Mohamed H. HAMZA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini MISRI. Kabla ya hapo Bwana Hamza alikuwa Mkurugenzi wa Mambo ya Nje, ZANZIBAR, Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.

    viii) Ndugu Ali A. SALEH, ameteuliwa kuwa Balozi nchini OMAN. Kabla ya hapo Bwana Saleh alikuwa Balozi Mdogo (Consul General) nchini Dubai.

    2. Uteuzi huu unaanzia tarehe 12 Oktoba, 2011. Wataapishwa tarehe 19 Desemba, 2011 saa 03.00 Asubuhi.


    ========================
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Taarifa za muda mfupi ulipita ni kuwa Jk kateua mabalozi wa kutuwakilisha na wakimwemo B.Buriani aliyepigwa chini na Lema na Philip Marmo.....
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mabalozi wapya wameteuliwa na Rais kikwete na wanaanza kazi 12 Oct 2011. Walioteuliwa ni:

    1. Batilda Burian....Kenya
    2. Ali Salehe........Falme za Kiarabu
    3. Ladislaus Komba.....
    4. Philpo Marmo......China
    5. Dr Kamala..........Belgium
    Wengine majina yao sijayapata vizuri...


    Source: TBC1
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Rais wetu ni mwema sana...
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Wekeni list yote kama ipo badala ya kuweka nusu nusu. Jairo vipi hajatumbukizwa kwenye hiyo list?
     
  6. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nape vipi hujamsikia...
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ikiwa ni kweli nchi itakuwa ni ya kulindana lindana. Sura zile zile, hivi hakuna vijana wanaofaa kuwa mabalozi?
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wametupwa jalalani na wananchi, Jk kaenda kuwaokota kwenye dampo! Kweli Jk ni rais.
     
  9. canaan

    canaan Member

    #9
    Dec 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimesikia kwamba Raisi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania mhe Jakaya
    kikwete ameteuwa mabalozi wapya watakaowakilisha Tanzania katika Nchi
    kadhaa majina ninayo machache

    Philip Marmo ambaye ameenda Uchina

    Batilda Burhani Ambaye ameenda Kenya

    Mwenye orodha kamili atupe lakini inaonyesha wale walioshindwa ubunge
    ndio wengi wamepewa nafasi za Ubalozi nchi za Nje na naomba kuuliza
    kama teuzi hizi zinabaraka za Bunge au la .

    Mabalozi hao wataapishwa Tarehe 19 mwezi huu
     
  10. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimewafurahia Dr. Batilda Burian na Dr. Kamala.
     
  11. libent

    libent JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jamani inamaana watu wamekosa amewaona wale waliokataliwa na wananchi kweli JK ni kilaza. Nashut down
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nguvu yake ipo kwenye dola saizi baada ya kuishiwa mbinu za kuinua uchumi na kubaki na yale yale ya kale.
     
  13. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais amefanya uteuzi wa Mabolozi wapya miongoni mwao ni:
    1)Dr.Deodoros Kamala- UBELGIJI
    2) Dr Batilda burian-Kenya
    3) Filip Marmo-Uchina
    4)Ali Saleh-Oman
    Na wengineo
    Source TBC Habari
     
  14. 2mbaku

    2mbaku JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 317
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Iv na mi ningepigwa chini ubunge kumbe ningekula shavu ka Marmo. Daaah ushwaiba nchi hiii balaaa. Sawa baba Ridhi kwa kendeleleza ushwaiba. Hongera kilaza Marmo. Wasalimie China cjui au Ubelgiji cjui!
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Eeeeh jaamaaani mthijaaaali Rais wetu ana HURUMA kama niniiiiiiiii...
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Dec 16, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wanaenda kumwakilisha jk siyo wananchi. Wananchi waliwatupa kwenye dust bin, Jk kaenda kuwaokota kwenye dampo.
     
  17. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haelewi hilo iliyobaki ni kupeana.
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Shika adabu yako. Ulitaka ateuliwe shangazi yako?
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mods haya si matusi kwa mkuu wa nchi?
     
  20. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #20
    Dec 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    *
    *********** Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Jakaya Mrisho Kikwete, amewateua wafuatao kuwa Mabalozi:-
    *
    (i)*************** Mhe. Phillip MARMO, ameteuliwa kuwa Balozi nchini CHINA. Kabla ya hapo Mhe. Marmo alikuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Sera, Uratibu na Bunge.
    *
    (ii)************ Dkt. Deodorus B. KAMALA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini BELGIUM. Kabla ya hapo Mhe. Kamala alikuwa Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki.
    *
    (iii)********** Dkt. Batilda S. BURIAN, ameteuliwa kuwa Balozi nchini KENYA. Kabla ya hapo Mhe. Dkt. Burian alikuwa Waziri wa Nchi, Ofisi ya Makamu wa Rais (Mazingira).
    *
    (iv)********** Dkt. Ladislaus C. KOMBA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini UGANDA. Kabla ya hapo Dkt. Komba alikuwa Katibu Mkuu, Wizara ya Maliasili na Utalii.
    *
    (v)************ Bibi Shamim NYANDUGA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini MSUMBIJI. Kabla ya hapo Bibi Nyanduga alikuwa Naibu Mkuu wa Itifaki, Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.
    *
    *
    *
    *
    *
    *
    *
    *
    *
    *
    (vi)********** Bibi Grace J.E. MUJUMA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini ZAMBIA. Kabla ya hapo Bibi Mujuma alikuwa Kaimu Mkurugenzi, Ushirikiano wa Kikanda (Regional Co-operation), Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.
    *
    (vii)******* Bwana Mohamed H. HAMZA, ameteuliwa kuwa Balozi nchini MISRI. Kabla ya hapo Bwana Hamza alikuwa Mkurugenzi wa Mambo ya Nje, ZANZIBAR, Wizara ya Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa.
    *
    (viii)***** Ndugu Ali A. SALEH, ameteuliwa kuwa Balozi nchini OMAN. Kabla ya hapo Bwana Saleh alikuwa Balozi Mdogo (Consul General) nchini Dubai.
    *
    2.******** Uteuzi huu unaanzia tarehe 12 Oktoba, 2011.* Wataapishwa tarehe***** 19 Desemba, 2011 saa 03.00 Asubuhi.
    *
    ………………………………********
     
Loading...