Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ateua bodi mpya ya TANESCO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, Oct 28, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    Mwenyekiti ni Mboma....
    je kutakuwa na mabadiliko yoyote? au kama jana tu

    ..........................................................................................................................................................................................................................
    TAARIFA KWA UMMA

    YAH: UTEUZI WA BODI YA WAKURUGENZI YA SHIRIKA LA UMEME TANZANIA (TANESCO)



    Napenda kuwajulisha wananchi na wadau wote kuwa kwa mujibu wa mamlaka aliyonayo chini ya Sheria ya Mashirika ya Umma Sura 257 kama ilivyorekebishwa mwaka 2002 (The Public Corporations Act, Cap. 257 of R.E. 2002) Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Jenerali Mstaafu Robert P. Mboma kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Umeme Tanzania (TANESCO) kuanzia tarehe 27 Oktoba 2011 baada ya Bodi iliyokuwepo kumaliza muda wake tarehe 26 Oktoba 2011.


    Pamoja na uteuzi huo, Mheshimiwa William M. Ngeleja Waziri wa Nishati na Madini kwa Mamlaka aliyonayo amewateua wakurugenzi wanane wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Umeme Tanzania kuanzia tarehe 27 Oktoba, 2011. Walioteuliwa kuwa Wakurugenzi wa Bodi ni pamoja na:-


    1. Bw. Baruany Elijah A. T. Luhanga
    2. Bw. Ridhiwan Ali Masudi
    3. Bw. Leonard R. Masanja
    4. Bw. Vintan W. Mbiro
    5. Bw. Beatus P. Segeja
    6. Bw. Hassan Ally Mbaruk
    7. Mhe. Victor K. Mwambalaswa (Mb.)
    8. Bw. Abdul Ibrahim Kitula


    Imetolewa na:
    WIZARA YA NISHATI NA MADINI

    ............................................................................................................................................................
     
  2. S

    Sting007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Bado Siasa ipo Palepale, Msitegemee Mabadiliko.
     
  3. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuwekee hadharani Wajumbe wengine !!!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Mboma yupi au unamzungumzia yule General au aliyekuwa mkurugenzi Reli ebu teweke sawa.

     
  5. M

    MASEBUNA JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari imekaa short kweli kweli.
     
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    tutajie wajumbe wote wa bodi mkuu
     
  7. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,343
    Likes Received: 9,018
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa vyema angewapa Jeshi waendeshe TANESCO maana hawa ndugu zetu wa uraiani wameshindwa kabisa.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    ok poa ngoja niwamwagie
     
  9. k

    kayumba JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tatizo la Tanesco si wafanyakazi au Bodi bali ni wanasiasa na ulafi wao!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,715
    Trophy Points: 280
    nimesharekebisha wakuu wangu
     
  11. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Pamoja na uteuzi huo, Mheshimiwa William M. Ngeleja Waziri wa Nishati na Madini kwa Mamlaka aliyonayo amewateua wakurugenzi wanane wa Bodi ya Wakurugenzi ya Shirika la Umeme Tanzania kuanzia tarehe 27 Oktoba, 2011. Walioteuliwa kuwa Wakurugenzi wa Bodi ni pamoja na:-
    Bw. Baruany Elijah A. T. Luhanga
    1. Bw. Ridhiwan Ali Masudi
    2. Bw. Leonard R. Masanja
    3. Bw. Vintan W. Mbiro
    4. Bw. Beatus P. Segeja
    5. Bw. Hassan Ally Mbaruk
    6. Mhe. Victor K. Mwambalaswa (Mb.)
    7. Bw. Abdul Ibrahim Kitula
    [/LEFT]
     
  12. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,534
    Likes Received: 1,767
    Trophy Points: 280
    No siyo jeshi, angechukuwa bodi ya TBL maana bia hazijawahi kuwa za mgao. Hii inaonyesha wapo kibiashara zaidi
     
  13. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kwa mara ya kwanza umenena.
     
  14. M

    Manundu Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13


    Ngali Ngali Ngali............................................!Inatosha bana!
     
  15. J

    JokaKuu Platinum Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 986
    Trophy Points: 280
    ..huyo Mwambalaswa siyo yule mwenye kampuni ya umeme akiwa na ubia na Dr.Mwakyembe?

    .
     
  16. J

    Jobo JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nchi hii viongozi wetu ni nazi tupu! Haaaa!
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    kahamishia ofisi australia?
     
  18. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mboma tena du, nchi hii, halafu mbona wabunge bado wanachaguliwa kwenye bodi za mashirika, watayasimamia vipi hawa?
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe 100% Bora Fisadi Kikwete akaikabidhi na Nchi Jeshini vilevile sio Tanesco pekee, Madudu yanayoendelea katika nchi hii bora Wakina Shimbo waimalize, wameshindwa kuilinda nchi wataweza kuiongoza? Ingawa wapo Wengi Serikali lakini hawana hata maana yoyote hao wanajeshi zaidi ya Kuendeleza Ufisadi kama alivyo Kikwete.

    Jeshi la Tanzania lipo kwa ajili ya kulinda Ufisadi sio kutetea taifa
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jeshi la Tanzania ni lakifisadi halina maadili kwa Watanzania, Jeshi letu limegeuzwa kuwa kitengo cha kukwapua kodi zetu. CCM mnatuharibia nchi yetu kila sehemu, tumewakoseeni nini sisi Watanzania? au Upole wetu ndio mtaji wenu?
     
Loading...