Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete atembelea msikiti wa Sultani Qaboos Grand Oman

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EMT, Oct 19, 2012.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    [​IMG] [​IMG]
    Pichani Rais Kikwete akitembelea msikiti wa Sultani Qaboos Grand na pia akitia saini kwenye kitabu cha wageni.

    Rais Kikwete ameendelea na ziara yake nchini Oman ambapo jana alitembelea msikiti wa Sultani Qaboos Grand ulioko Bausher, nchini Oman. Katika ziara hiyo, Rais Kikwete alipewa historia ya msikiti huo ambao unajumuisha chuo cha masomo ya Kiislamu, sehemu ya kufanyia mihadhara na sehemu nyinginezo.

    Aidha Rais Kikwete alijionea mwenyewe usanifu wa jengo la msikiti wa Sultani Qaboos Grand uliojengwa kwa usanifu mzuri wa Kiarabu na Kiislamu.

    Taarifa inaendelea kusema kuwa Rais Kikwete alijionea mwenyewe majukumu ya msikiti huo katika jamii na katika kufikisha ujumbe wa kuvumiliana kwa mujibu wa dini ya Kiislamu (President Kikwete familiarized himself with the role of the mosque in the society and in conveying the tolerant message of Islam).
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... interesting!
     
  3. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    MBONA UNAKIONGELEA IKO KITENDO AS IF KAFANYA KOSA, ULITAKA AINGIE KT SINAGOGI NDO UFURAI, MDINI MKUBWA WEWe
     
  4. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Looh!
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukiondoa kujionyesha wakati wa sikukuu hivi kweli Kikwete huswali au ni funga kamba? Namuona kama mjanja mjanja anayeutumia uislam kupata sympathy anapokuwa amezidiwa.
     
  6. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu nao mtizamo!
     
  7. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Nilipokuwa nasoma comment yako hii, nilimaliza then nikahisi kama sijakuelewa, nikairudia mara ya pili kuisoma. Nilipomaliza nikajikuta nacheka sanaaaaa kisha nikaamua kukupa LIKE
     
  8. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamaa wana misikiti misafi! hakuna mikeka! Halafu wenzenu wanaingia na viatu misikiti! safi sana! Sheikh ponda na kundi lake wapelekwe wakajifunze uislam wa kisasa! JK yuko msikitini akiwa amepiga suti kali! mjeshi wake nae kaingia msikitini.
    Huu ndio uislam! Haya ndio mambo ya kuiga! very interesting!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu Mwanakupotea thanks.
     
  10. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mzee huo msikiti sio kama wanaingia na viatu hapo ni lango kuu la kuingilia tu, ila ndani ya msikiti lazima kuvua viatu, huu msikiti sana umewekwa kwa maonyesho zaidi maana muda mwingi ukienda utakuta watalii nje wanapiga mapicha na ni mkubwa sana sehem ya kuswalia ipo ndani sana, ila hapa chakujifunza pamoja na watalii wengi kuja kupiga picha lakini waislam hawawadhuru
     
  11. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Nipo sehemu ambapo inshu siyo dini, inshu kubwa ni utaifa! ukienda mskitini utakutana na wanafunzi na wananchi wengi wanaotembelea msikitini kwa nia ya kujifunza na wanaruhusiwa kuingia hadi ndani kuangalia watu wanavyoswali. Hakuna vurugu za kibongo bongo, hivyo hivyo ukienda kanisani watu wanatembelea na kuuliza nini kinchoendelea. Pamoja na hayo, kuna baadhi ya makanisa yanawagawia hadi pesa waumini kuwashawishi. But all in all, watu wanaheshimiana na suala kubwa ni utaifa, fanya mambo yako yoote lakini linapokuja suala la utaifa hakuna kuoneana aya.
     
  12. Mkulima wa Kuku

    Mkulima wa Kuku JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,245
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa kaenda kutalii kama kawaida badala ya kushughulikia matatiizo ya nchi yake. Huu ni ujinga
     
  13. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Bado hajarudi wakati nchi inapitia magumu?
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,634
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Rudi nyumbani Rais.
     
  15. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huu ndio upuuzi tunao ukataa' sasa ulitaka kikwete huko alipo atembee analia ndio utajua anawajali wa tz? Ina maana huko tz nchi imestop kwa kila kitu kisa makanisa kuchomwa? Hizo chuki zingine hazina maana kabisa
     
  16. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hapa kwetu ukijaribu kupiga picha Msikiti wowote wakikukuta lazima makanisa matatu yateketee Kama sio kukuchinja na jambia
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,029
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Wewe badala ya kutumia JF kama shule unatumia JF kama uwanja wa mapambano dhini ya Uislam.
     
  18. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Haya JK.. hongera kwa kazi uliyofanya ya kutembelea msikiti huo. Ni muhimu sana kwa maendeleo yetu ...
     
  19. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ..Mwacheni afanye kazi yake maana ndo anayoiweza..Rais tunaye aisee..!!
     
  20. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Kwani ni uongo makanisa hayachomwi?
     
Loading...