Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete atembelea makazi ya mabwe pande

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Jan 13, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchana huu Rais Jk ametembelea na kujionea hali halisi ya nyumba za muda huko mabwe pande zilizojengwa kwa ajili ya waathirika wa mafuriko.

    Nyumba hizo (mahema) zina uwezo wa kustahimili kwa muda usiopungua mwaka mmoja.

    rais ameahidi kuwa serikali itakuwa karibu katika kuwasaidia wahanga hao kwa hali na mali.

    Chanzo.east africa radio na cluods fm
     
  2. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jk awamuoni tena kama wenzao wafungwa alienda wakajua mambo yatakuwa swafi mpaka leo awajui yuko wapi
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jambo jema Mhe Rais kutembelea wahanga wa mafuriko.
    Keep up the good work.
    OTIS
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu mzee sijui anawashwa kukaa ikulu..yaani as if kala miguu ya kuku khaaaaaaaaaaaa
     
  5. M

    Mamatau Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inadhihirisha wazi kuwa JK ni mtu wa watu na anawajali vilivyo. Mungu ambariki na aendelee na moyo huo.
     
  6. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulitaka nani aende? slaa?
    OTIS
     
  7. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    afu kasema watu wataenda mjini tu kwasababu maghorofa yameongezeka.huyu raís bwana.
    Chanzo:habari mlimanì tv
     
  8. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Alikuwa anapita njia anelekea zake Bagamoyo kwa bibi.
     
Loading...