Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete asaini Muswada wa Katiba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Halisi, Nov 29, 2011.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS



    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete leo, Jumanne, Novemba 29, 2011, ametia saini Muswada wa Sheria ya Mabadiliko ya Katiba ya Mwaka 2011.

    Hatua hiyo ya Mheshimiwa Rais kutia saini Muswada huo inakamilisha safari ya kutungwa kwa Sheria ya Mabadiliko ya Katiba ya Mwaka 2011 baada ya Bunge kuwa limepitisha Muswada huo uliowasilishwa na Serikali katika kikao kilichopita cha Bunge.

    Aidha, kutiwa saini kwa Muswada huo ili uwe Sheria ni hatua kubwa na muhimu katika safari ya kutungwa kwa Katiba mpya ya Tanzania kama ilivyoahidiwa na Mheshimiwa Rais Kikwete katika salamu zake za Mwaka Mpya kwa wananchi Desemba 31, mwaka jana, 2010.

    Pamoja na kutiwa saini hiyo bado Serikali itaendelea kusikiliza maoni na mawazo ya wadau na wananchi mbalimbali kuhusu namna ya kuboresha sheria hiyo.

    Hivyo, Mheshimiwa Rais Kikwete anatoa wito kwa mwananchi yoyote mwenye maoni ama mawazo ya namna ya kuboresha Sheria hiyo, ajisikie yuko huru kutoa maoni yake na Serikali itasilikiza na kuchukua hatua zipasazo.

    Imetolewa na:

    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu,
    DAR ES SALAAM.

    29 Novemba, 2011
     
  2. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kaazi kwelikweli
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yawezekana hayo ndiyo yalikuwa sehemu ya makubaliano kwamba kwanza mswada usainiwe kuwa sheria?

    Tanzania tumezoea vilaka kwenye kwenye sheria mpya hivyo sitachangaa mara tu Bunge lijalo kukutana, jambo la kwanza likawa kufanyia marekebisho sheria hiyo mpya.
     
  4. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa mbwembwe mkuu Halisi??
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,551
    Likes Received: 6,161
    Trophy Points: 280
    Du!. Nilijua alishausani ile Jumapili asubuhi kabla ya kukutana na Chedema!.

    Kitendo cha kuusaini leo, ni uthibitisho kuwa JK ni rais msikivu na tena amewageshimu sana Chadema hadi kuwasikiliza kwanza kama wana hoja za msingi ndipo akausaini!.

    Maadam umeshasainiwa, kazi sasa ni moja tuu, tuipe tume ushirikiano stahiki tupate katiba bora na sio bora katiba!.
     
  6. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Anadhani ameikomoa CDM lakini kumbe in future amehatarisha umaarufu wa chama chake!
    Najua watu watashabikia sana rais kutia saini muswada huo kama vile ulikuwa hauna mapungufu!
     
  7. M

    Mwanyava JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hilo ni kweli, Ina maana gani kuwakaribisha CDM Ikulu ilihali anajua hatapokea mapendekezo yao??? Sijakuelewa
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Bure kabisa, hamna kitu hapo!! Katiba mpya bila wananchi wenyewe kushika ushukani HAIWEZEKANI!!
     
  9. M

    Mr. Clean Senior Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halisi, are you serious? hii kitu ni kweli?

    so alikuwa awasubiri mwende kumpa dondoo zenu ikulu juzi ili aongeza mzigo wa makaratasi yakutupwa dampo?

    for sure hashauriki! .. LOWASA UKO WAPI...?
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Siasa zetu ni usaanii mtupu!
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Si kweli
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa makubaliano na CHADEMA yalikuwa ya nini?
     
  13. F

    FredKavishe Verified User

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jk ana vichekesho kuliko hata mr bean'
     
  14. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweli JK ni Master! Duh!

    Ni top Don!

    Nimegundua humu mtandaoni tunapoteza tu muda!

    Wanasiasa ni wanafiki sana, sitaki kuwa mwanasiasa kwasababu mimi na unafiki ni mbalimbali.
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lakini itamcost,
     
  16. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Very simple ccm wanataka waonekane wao ndio walioibadilisha katiba na huku cdm walitaka kuipiku na ionekane yenyewe ndio imemake move yaani ni suala la kuteka hoja nzima na ionekane ya watu fulani na ndio dhamira ya vyama vyote tawala na upinzani, ili kuweza kuwa na hoja 2015.

    Haya tumesikia na ninaamini wengine wamesikia kilichobaki tupeleke yale tuyatakayo kwa Rais ili yafanyiwe kazi ikiwezekana tuweke ushahidi tusije kurukana jua likizama.
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sasa chadema walifuata nin ikulu?
     
  18. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Social climber.... slowly.... on his way up... to the top, like a camelion, climbing a tree..
     
  19. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    safi sana... JK siku zote kiongozi mzuri anafanya maamuzi sahihi na sio kupelekwapelekwa na kikundi cha watu flani nazungumzia (CDM HAPA)
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....# hakunaga Rais mwingine kama wewe, hakunaga!
    ....# hakunaga daktari mwingine kama wewe, hakunaga!


    ....# oya oyaa, kaa ukijua starehe ni gharama!!

    .....# unibebe, unibebe, unibembeleze.....
     
Loading...