Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete angalia ulipotoka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Grader, Jul 14, 2009.

  1. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WILAYA ya Bagamoyo Mkoani Pwani inadaiwa kuongoza kwa ulimaji wa zao haramu la majani aina ya bangi.
    Hayo yalithibitishwa na Mkuu wa Upelelezi Mkoani Pwani, Bw.Alfonse baada ya kufanya mchakato wa kutokomeza mashamba hayo wilayani humo zoezi ambalo linaendelea.

    Amesema kuwa katika kipindi cha miezi mitatu wameshateketeza zaidi ya hekari 15 ya zao hilo haramu wilayani humo.

    Amesema wameshatekeza mashamba hayo ambayo waliyagundua katika maeneo tofauti mkoani humo na wakiyakuta wanayateketeza.

    Amesema mkoa huo unafanya operesheni maalumu ya kuteketeza zao hilo ambalo wakazi wa mkoa huo hulima katika mashamba yao wakichanganya na mazao mengine ya chakula.

    Juzi Mkuu huyo alisema waliteketeza heka mbili ya shamba ambalo lilikuwa limepandwa zao hilo la bangi peke yake katika kijiji cha Kibindu wilayani humo.
     
  2. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2009
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yeye mtu wa Dar ngudu yangu. Chalinze Bagamoyo hapajui mpaka akistaafu akaishi zake upepo unakovuma, USA RIVER AREAS Arushaaaaa!
     
  3. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2009
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    umenigusa mkuu
     
Loading...