Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete anamiliki studio ya muziki?

Discussion in 'Sports' started by Mapinduzi, Feb 1, 2011.

  1. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Msikilize mama Bishanga akiongelea wasanii na akitupia pongezi kwa Rais Kikwete kufungua studio ya muziki

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ni ya wasanii, si yake!..inagharamiwa na hela zetu wote!
     
Loading...