Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kikwete amwapisha rasmi jaji lubuva kuwamwenyekiti nec.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by commonmwananchi, Jan 5, 2012.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hii ni kwa mujibu wa chanel ten,habari jioni hii,
    Naye Jaji lubuva akiongea na waandishi,ameahidi kuendelerza yale mazuri(namnukuu)yaliyoachwa na mtangulizi wake.
    Pia ameahidi kulifanyia uhakiki daftari la kudumu la wapiga kura nchini,.
    *my take!
    Taswira niliyoiona katika luninga kuhusu tukio hilo ni ya mtu mzee ambaye kishachoka na alistahili kuwa kwenye tukio la kuagwa toka katika utumishi na si kuapishwa kama hali halisi ilivyojiri nikizingatia changamoto kubwa iliyoko mbele ya tume hii,ya maandalizi ya utungaji wa katiba mpya huku tukielekea uchaguzi mkuu 2015

    .
     
  2. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ameapishwa leo.
     
  3. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umehudhuria dhifa?
     
  4. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    we ndo umejua leo?
     
  5. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haswaa!
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kikwete kweli ana matatizo, kisa cha kukiteua Kizee kama hicho ndo nini?
     
  7. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=6]Hongera Rais Kikwete kumwapisha shemeji yake Lowasa (Damian Lubuva - kaka yake mke wa Lowasa )kuwa Mwenyekiti Mpya na Mkurugenzi wa Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC). Jaji mstaafu Damian Lubuva ni mchapa kazi na nimatumaini ya watanzania wengi leo kuwa anauwezo wa kuleta mabadiliko makubwa katika Tume hii ya Uchaguzi (NEC). Kila la kheri[/h]
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nasikia huyu mzee kwao ni kijiji cha HAUBI kule Kondoa!Inamaana Mrs EDO nae ni mtu wa huko?Hongera jaji ila jitahidi kutenda haki mzee.
     
  9. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mzee hana rekodi mbaya kwenye utendaji wake huko nyuma ila hili zigo la misumari alilotwisha ndio la kuhadhari nalo.
    ila kwa kuahidi kuboresha daftari la wapiga kura inatia imani
     
  10. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Bora angwemweka babu yangu angemsaidia sana..Kizee hata kuongea hakiwezi..Duu Rais wetu kweli anachemsha..sijui anashauriwa na nani...
     
  11. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kibabu hicho cha miaka 90 kitafanya nini?
     
  12. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huo uchapakazi wake unaouongelea ni wa kipindi kipi katika historia yake,ujaji,uanasheria kule zanzibar au uwaziri serikali ya muungano?.
     
  13. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Kibabu Kingunge kikowapi siku hizi!
     
Loading...