Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete amteua Bi. Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa mkurugenzi mtendaji wa TIC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Apr 22, 2013.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2013
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,937
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    MONDAY, APRIL 22, 2013


    [​IMG]

    MICHUZI

     
  2. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2013
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 43
    mmh! hivi bado uteuzi unaendelea?kila siku kuteua jamani? usisahau kurudia zile ziara zako za Wizarani ulizozifanya wakati umechaguliwa baada ya uchaguzi
     
  3. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2013
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,674
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mhh huo ukorofi sasa kwa mheshimiwa sana, mwenzako anaomboleza vifo vya wachina we unataka aende kwenye wizara
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,666
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 83
    Duuu sasa yule acting Mbilinyi anaenda wapi?au anabakia kuwa mkuregenzi fulani pale pale?Hongera Bi Kairuki!
     
  5. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #5
    Apr 22, 2013
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 439
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 18
    Kwa mujibu wa PPP Act, 2010 na PPRA Act, 2011 TIC ndiye msajiri wa miradi ya ubia wa PPP na mtathmini wa chambuzi yakinifu. TIC inaishauri Wizara ya Fedha kupitia kitengo kilichopo hazina iwapo kama miradi iidhinishwe na wabia waingie makubaliano au la.

    Uteuzi wa Bi. Kairuki una sura ya dhamira ya Serikali kuchochea zaidi miradi ya PPP. Hofu yangu kubwa sana dhidi ya PPP ni pale zinapogeuzwa dirisha salama la ubinafsishaji wa mali, huduma na mamlaka ya umma kwa wageni. Nachelea kusema kwamba makosa tunayoyafanya sasa yanaweza kuwa na athari kubwa zaidi ya yale yaliyofanyika katika zoezi la ubinafsishaji wa mali ya umma kama PPP za sekta muhimu zitaendelea kuwakumbatia zaidi wawekezaji kutoka nje ya nchi na wazawa kuwa vibarua tu.

    Hongera Bi. Kairuki. Ninakutakia utendaji, ufanisi na mafanikio katika utumishi wako.
     
  6. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2013
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,610
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 83
    mbilinyi ameteuliwa kuwa katibu mtendaji wa baraza la Taifa la biashara
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2013
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,692
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 38
    Ok, noted with thanks!
     
  8. KULIKONI UGHAIB

    KULIKONI UGHAIB JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2013
    Joined: Dec 12, 2007
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi nafasi hiyo si ilikuwa inashikiliwa na Ole Naiko (kama sijakosea)? What happened to him?
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2013
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 30,145
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 113
    "Mwisho" /s
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 5,666
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 83
    Ole alishastaafu na ameajiriwa na Barrick Mines kama mshauri wa mambo ya uwekezaji!nafasi yake ilikuwa inakaimiwa na Mbilinyi kwa zaidi mwaka 1
     
  11. F

    Fanto JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2013
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Ole Naiko alistaafu Mkuu.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2013
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,310
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 48
    Tanzania tuna safari ndefu sana.
    Kama wewe unayejua kusoma na kuandika hujui maana ya UDINI, usaidiweje sasa?

    Kwamba ukimchagua mwislamu wakati wewe ni mkristo ndo inaonyesha wewe sio MDINI?

    Kwanza unapata wapi guts za kuangalia aliyechaguliwa kwa dini yake in the first place?

    Mitanzania mingine inafaa kuwa chakula cha nguruwe tu basi.
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    huyu sio ndugu na kairuki yule naibu waziri wa nini sijui? Au kaolewa na akina kairuki maana naona kuna Rugeiyamu na Kairuki hapohapo hebu nijuzeni
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2013
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,773
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 48
    Haswaa!
     
  15. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #15
    Apr 23, 2013
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,716
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 48
    Tunakumbushia meli ulituahidi wakati wa Kampeni Mkuu.....acha sister ale bata ila sie meli mbadala wa MV Bukoba tunasubiria bado
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2013
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 38
    Hongera sana, nadhani atakuja na mtazamo mpya tukuze uwekezaji tanzania

     
  17. yatima

    yatima JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2013
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 354
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kuteua .........WATANGAZE NAFASI ZINGINE GAZETINI JAMANI ........... NASISI TU APPLY ......... yaani
    sijui NITATEULIWA LINI ???????????????? :biggrin::biggrin::biggrin:
     
  18. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2013
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,879
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 48
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Bibi Juliet Rugeiyamu Kairuki kuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Kituo cha Uwekezaji Tanzania(TIC).
    [FONT=Georgia !important]
    Taarifa iliyotolewa leo, Jumatatu, 22 Aprili, 2013 mjini Dar es Salaam na Katibu Mkuu Kiongozi (KMK) Balozi Ombeni Y. Sefue, inasema kuwa uteuzi huo ulianza Aprili 12, mwaka huu, 2013.

    Bibi Kairuki ni Mwanasheria mwenye Shahada ya Kwanza na ya Uzamili kwenye sheria. Ni mtaalam wa miradi ya ubia kati ya Serikali na Sekta Binafsi (Public Private Partnership). Kati ya mwaka 2002 na 2008 alikuwa Meneja wa Mradi wa Public Private Partnership Capacity Building in SADC, katika Chama cha Mabenki ya Afrika Kusini (The Banking Association South Africa). Kuanzia mwaka 2008 hadi sasa Bibi Kairuki ni Meneja Mkuu wa Idara ya Benki na Huduma za Fedha katika taasisi hiyo.

    "Mwisho"

    Imetolewa na:
    Kurugenzi ya Mawasiliano ya Rais,
    Ikulu.
    DAR ES SALAAM.

    22 Aprili, 201​
    3
    [/FONT]
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2013
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,776
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 63
    Jeikei anawapenda sana kina waitu au kina rizmoko na mvuta ngiba mir.aji wameoa huko? Au kuna bond kati ya wak.were na kina iwe boju?
     
  20. T

    Tata JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2013
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,141
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 48
    Hivi ikiwa kila uteuzi utaangaliwa kwa lensi ya ukristo au uislamu wale ambao siyo wafuasi wa hizo dini mbili ina maana hawana haki nchi hii? Kuna mamilioni ya watanzania ambao hawafungamani na hizo dini mbili na wana haki sawa ndani ya nchi yao hii. Jambo jingine ambalo wengi hamlizingatii ni kuwa nchi hii siyo kila mwenye jina la John ni mkristo na siyo kila Juma ni mwislamu.
     
Loading...

Share This Page