Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete akutana na ujumbe wa VodaCom; is it necessary for a press?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Mar 28, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Rais Jakaya Kikwete, akisalimiana na Ofisa Mtendaji Mkuu wa kampuni ya simu za mkononi, ‘Vodacom Group’ , Pieter Uys, wakati wa ujumbe wa kampuni hiyo ulipofika Ikulu Dar es Salaam juzi kwa ajili ya mazungumzo kuhusu masuala mbalimbali ya kuongeza uwekezaji nchini.



    [​IMG] [​IMG]

     
  2. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Strange mbona mafisadi wa hapa bongo hawapo?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,776
    Trophy Points: 280
    du..ikulu tiles za bafuni wao wameiwek kwenye ngazi za front view??? duh
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Inashangaza kwa Rais kujihusisha na haya Mambo; Mnakumbuka pia alihudhuria Airtel Inauguration Party? Airtel born from Zain na juzi juzi tu Kamat ya Zitto Kabwe inesema huo Mkataba umeikosesha Serikali ya TZ kiasi cha $300 Millions

    I believe using a President on this kind of way cause those companies to abuse the aggrements and ending up stealing!!!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hehehe hicho kidemu chake kipya au? hilo ndo la muhiimu nimeona hapo nichangie wakuu hakuna la maana kwa kuwa kuna waziri anaeshugulikia hayo maswala inakuwaje wanaenda moja kwa moja ikulu? Hawajui ikulu ni mahali patakatifu?
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ndiyo hasara za kuwa na rais mswahili. Tuvumilie jamani imebaki miaka michache kabla ya kuachana nae.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Usiniambie anachumbia binti wa Katibu mkuu wa chama?
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    hawawezi kukosa, wamewakilishwa na hako kabinti kushoto kwa mkuu wa kaya
     
  9. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Hako kabinti si ni mwamvita ma-rope? Correct me if am wrong.
     
  10. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo binti wa K/mkuu kumwegemea president ndio kumaanisha nini??
    Ameshindwa kusimama wima kama mabosi wake walivyosimama??

    Kwa ujumla picha namba 2 haikutoka vizuri utafikiri imepigwa na amateur!!!!!!
     
  11. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,836
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Huyo wa kushoto,picha ya pili mbona ni asenga,yule mwanzilishi wa wikileaks.,
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hao wazungu ni wajanja sana.
    Yaani wameenda na huyo Mtoto wa Makamba ili 'kurahisisha' mambo.
     
  13. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyo binti ni mtoto wa mzee makamba, na yupo pale kwa kazi maalum, shughuli zote znazohusu serikali yeye ndiye anayetumiwa na vodacom kufanya lobying, ndio maana vodacom hawakosi suport siku zote serikalini...lakini pia huyo mwanamke ambaye mume wake ni mzungu, ana mahusiano pia na huyo bosi wake vodacom na inajulikana wazi...ni kimeo balaa...kwa cheo chake yeye siye anayetakiwa aongozane na hao jamaa kwenda kumuona raisi..........hongera kwa mzee makamba, vijana wote wanakazi nzuri kwa kutumia nafasi yake...
     
  14. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Naona kama Mwamvita Makamba!!!
     
  15. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mkuu kamekwisha muacha!!!
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    yup.. Anamuwakilisha rosti tamu
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    VODACOM is equal to ROSTAM azizi and ROISTAM azizi is equal to.......................
     
  18. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kupata kakazi kakubwa hapo Vodacom lakini kwenye hii picha huyu mtoto wa Makamba kweli kamechemsha! Hawezi hata kuona watu wanavaaje kwenye kumechisha? Gauni ni Blue! Viatu ni Red wapi na wapi!
     
  19. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    mbona huyo mwamvita amevaa kimfumo-kristo,au watoto wa vigogo uislam huwa hauwahusu???mwasemaje maimamuz??
     
  20. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #20
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    du kumbe kana miguu midogo hivo utafikiri kamesimamia mikono!! my God
     
Loading...