Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete akifungua Hoteli Mpya ya Kitalii ya Bilila Lodge Kempinski

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Jul 10, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    JK na mmiliki wa hoteli ya kitalii ya Bilila Lodge Kempinski Bw. Ali Al Bwardy wakifungua kitambaa kuashiria kuzinduliwa kwa hotelui hiyo leo asubuhi. Hoteli hiyo ya nyota tano ina vyumba 80. Chini wakipeana mikono baada ya uzinduzi rasmi
    [​IMG]

    [​IMG]
    JK akiwa na Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi ya TANAPA Modestus Lilungulu(kulia) wakati wa sherehe za ufunguzi wa Hoteli mpya yenye hadhi ya kimataifa ya Bilila Lodge Kempinski katika mbuga ya wanyama ya Serengeti leo asubuhi.Katikati ni mmiliki wa Hoteli hiyo Bw. Ali Al Bwardy
    [​IMG]
    sehemu ya umati uliohudhuria sherehe hizo leo asubuhi
    [​IMG]
    JK akiongea wakati wa ufunguzi wa hoteli hiyo
    [​IMG]
    Mandhari ya hoteli mpya ya kitalii ya Bilila Lodge Kempinski iliyofunguliwa na JK katika mbuga ya Serengeti leo asubuhi.


    mmemuona bwan BARWADY?

    ===================
     
    Last edited: Jul 10, 2009
  2. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Ukishaumwa na nyoka, hata ukiona jani unastuka. Mimi nahisi ufisadi tu!
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja nitazame ndio niweze kuweka comments zangu
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mungu wangu mungu wangu mbona unatuacha... inusuru hii nchi.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Kunani huko misupu??
     
  6. B

    Bull JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii mbona ni investment muhimu hapa nchini? wa TZ tuachana na hizi negative attitude tumekua kilakitu tunaonewa, kwanini hatujiamini?
     
  7. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaggggggggggggggggggggggggggghhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!
     
  8. Naumia

    Naumia Member

    #8
    Jul 10, 2009
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Bilila Lodge Kempinski | Home



    Rate details
    EUR 880.00

    per room and night

    Check rate details for tax information
    Reserve this room Presidential Villa 2 Bedrooms
    Room details Presidential Villa 2 Bedrooms
    Rates
    Best Available Rate

    Rate details
    EUR 8,000.00

    per room and night

    Check rate details for tax information
    Reserve this room Two Bedroom Villa
    Room details Two Bedroom Villa
    Rates
    Best Available Rate

    Rate details
    EUR 2,800.00

    per room and night
     
  9. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Picha yenyewe hii hapa.

    [​IMG]
     
  10. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Hoteli yenyewe hii hapa
     
  11. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    wekeni picha basi au?
     
  12. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu GT ebu cheki kwenye bandiko kabla ya kwako kuna link imewekwa ya hoteli hii.
     
  13. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2009
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maisha bora kwa kila Mtanzania.

    Naona baada ya first term, asilimia 90 ya Wa-Tz watakuwa wana uwezo wa kwenda 7 days vacation na kulala kwenye hizo hotel.

    "Kilimo Kwanza"
    Sijui mashamba mangapi yatafunguliwa katika term ya pili.
     
  14. B

    Bontowar JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2009
    Joined: Feb 21, 2009
    Messages: 520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
  15. K

    Kamuzu JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 993
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    hii ndiyo hotel iliyowakatalia kamati ya bunge kukagua nini sijui, hebu mwenye info zake azimwage uwanjani, inasemekana mkulu pia ana share humo au umbeya?
     
  16. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    hivi mmeshindwa kuwepa picha humu?
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi Panama zao look cheap as hell

    Hata Panama yangu ina good quality

    inawezekana walizipata bure sehemu
     
  18. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Sio kila invenstment ni kupata. Historia imeonyesha kuwa hawa 'investors' wakishirikiana na viongozi wetu huchukua zaidi kuliko wanavyowekeza. Sina haja ya kurudia hapa 'investors' wangapi ambao baadae walijulikana kuwa ni wezi wa mali yetu. Kelele unazoziona hapa ni za tahadhari, sio kukataa investments. Learn to read between the lines and make your points from a contextual perspective.
     
  19. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,834
    Likes Received: 2,337
    Trophy Points: 280
    Je ujenzi wa hoteli hii umewashirikisha watanzania? Na je huyu mwekezaji anafikiria nini kuhusu wananchi wa hapo Serengeti? Hapa namaanisha shule, hospitali au any "recreation centers"?
     
  20. K

    Kosmio Senior Member

    #20
    Jul 11, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ushindani siku zote ni kitu kizuri na hizi hoteli tulikuwa hatunazo huko nyuma ndiyo maana utalii ulikuwa unaishia nchi jirani.
     
Loading...