Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete ahutubia taifa mwisho wa mwezi Februari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edward Teller, Feb 29, 2012.

  1. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jk leo atahutubia kama utaratibu ulivyo kwa kila mwisho wa mwezi.
    Tusubiri tuone atakuja na yapi yakutuleza sisi wananchi wake wenye matatizo lukuki
    stay tuned.
    UPDATES
    Ameanza sasa kuhutubia
    Naona leo kaingia kwa staili ya Obama-japo corridor yake ni fupi
    Swala la mgomo wa madaktari analizungumzia
    mauaji ya singoe pia yapo kwenye hoja,
    leo naona anafuraha kuliko hotuba zake nyingine,na hajakaa kama zamani,kasimama
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndan joto,nipo kibarazan hapa,unambie
     
  3. K

    KAMANDA HANGA Senior Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aende zake hatuna mda naye, sie tuko bussy na shamla shamla matokeo kumpata mgombea wetu arumeru. Lipi jipya toka kwa JK? PEOPLE'S POWER!!!
     
  4. libent

    libent JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kwa nini hautubie usiku na anahutubia saa ngapi maana naona TBC wameweka michezo ya maigizo
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    utapata taarifa mkuu
     
  6. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini ahutubie usiku anataka kuongea na wananchi wake huku wakiwa wamelala? Tupe source
     
  7. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu tanesco washalamba uume me wao..
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nazani baada ya hii michezo-naona wameipa hii michezo kipaumbele kwanza...hope does not signify their importance
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kwa wale wenye tbc tv na redio,JK anapatikana pande hizo sasa
     
  10. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni ya mwisho wa mwezi,ameanza na suala la mgomo wa madaktari
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wana JF Rais anatoa hotuba yake ya mwezi na ameanza na mgomo wa madaktari na sasa anatoa pole kwa mauaji ya Songea.

    Twendeni sambamba
     
  12. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba mtujuze ni lipi jipya anatuambia kwani kila mara urudia Hotuba zake
    Nathani atakua anajipya kwa Sasa, Nchi imeshamshinda, ngoja amalizie muda atuachie Nchi yetu tuanze Upya.
    Good Luck JK.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    amezungumzia pia suala la mauaji ya songea watu 13 walikufa,askari polisi 4 walikamatwa
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    bunge kupitisha sheria ya marekebisho ya katiba naye ameshatia saini
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    anawapongeza wabunge hususan vyama vya siasa kwa ushirikiano wao
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ametoa pole kwa wafiwa mauaji ya Songea na kwamba hatua zinachukuliwa kwa waliohusika.
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    vyama,wadu mbalimbali na wanaharakati walitaka nisisaini,nami niliwakubalia kukutana nao tukazungumza
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mchakato wa katika amewasifia CHADEMA, CUF na NCCR MAgeuzi kwa kukutana naye.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sikutaka taifa liingie kwenye mgogoro usio wa lazima
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Madaktari wawe na subira serekali inaanza kuyafanyia kazi mapendekezo ya tume.

    Mauaji ya songea amewapa pole wa wahanga waliouliwa na polisa.
     
Loading...