Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Kikwete aanza kupokea maoni ya katiba mwenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Technician, Nov 24, 2011.

  1. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Kwa hali ya uudwaji wa katiba mpya unavyokwenda ni wazi kuwa itakuwa
    ni muendelezo wa usanii unaofanywa ili ifikapo 2015 tuwe tumechelewa
    kuunda katiba mpya aidha tupate katiba isiyokuwa na tija kwa watanzania
    wote Kisiasa,kiuchumi,kiutamaduni na kisanyansi pia.

    Kama ninavyoelewa mimi KATIBA ni ya wananchi wote bila kujali jinsia,uchumi wa
    mtu na mtu,madaraka aliyokuwa nayo kwa wakati huo.

    Inashangaza sana kuona Rais anachukua hatua za awali sana za kuanza kukusanya maoni
    kupitia kwa taasisi zilizopenda kutoa malalamiko yao kuhusu uundaji wa tume ya kukusanya
    maoni.yaani CHADEMA.

    Leo ni Chadema,Kesho CUF,na kesho kutwa NCCR-Mageuzi,mtondogoo TLP na wengine wako kama 20.
    mimi nasema huu ni usanii wa kupindukia na hatutakubali kuburuzwa kwa njia hii ya uwakilishi bungeni.

    MAONI YANGU:

    Raisi asijihusishe kabisa kwenye kukusanya maoni ya uundaji wa tume ya kukusanya maoni.
    ITAMGARIMU.(It will cost him) PERIOD.
     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,000
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Katiba ni ya Rais au ya wananchi wote, na kama ni ya Wananchi wote huoni kwamba anapaswa kusikiliza maono ya watz, fikiria kidogo kabla hujapost mkuu.
     
  3. B

    BigMan JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    umekuwa mrithi wa marehemu sheikh yahya ?
     
  4. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,750
    Likes Received: 1,908
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa maoni yako. Tutayafikiria kwenye katiba mpya !!
     
  5. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    rudi tena kafanye homework yako.
     
  6. mkada

    mkada JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 922
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    mambo haya ni ubatili mtupu,watz tufanye kazi mambo ya siasa yatatupotezea muda,tufanye kazi kwa bidii watoto wetu waende shule,tujenge na tuwe na maisha mazuri,hatuna nguvu ya kupigana na hawa watu,tukubali imekula kwetu,vizazi vyetu vijavyo vitajaribu kupambana.
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kama mtanzania haki yako kutoa kutoa maoni
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Haujasomeka kabisa mkuu.....
     
  9. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si kosa lako, lawama zimwendee aliekusaidia kujiunga huku jf.
    Bwana alitoa na bwana atatwaa jina lake lihimidiwe.
     
  10. W

    WildCard JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    JF wanachelewa kutuwekea ukurasa maalum wa maoni ya KATIBA mpya. Naamini humu kitatoka kitu kizito.
     
Loading...