Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais kibaki asalimu amri!!

Discussion in 'Kenyan News and Politics' started by BONGOLALA, Feb 22, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    raha na umuhimu wa katiba mpya imejidhihirisha nchini kenya kwani leo rais kibaki ameondoa majina ya wateule wake aliyowasilisha bungeni bila ya ridhaa ya waziri mkuu!
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nadhani kuna baadhi ya mambo mazuri inabidi tu-copy and paste kutoka katiba ya kenya, no moja wapo ni kama hili... kupunguza nguvu za raisi!!!
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yes, hapo sasa mambo ndio yameiva kwa wenzetu
     
Loading...