Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais katoka mbali na Mh. Prof Mwandosya hebu cheki hii picture

Discussion in 'Jamii Photos' started by satellite, May 24, 2012.

  1. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikwete na mwandosya.jpg
    Hii inadhihirisha jinsi gani rais wetu hawezi kuwatupa mabest wake wa enzi hizo hata kama watakua wagonjwa kiasi gani,hapa enzi hizo za ujana wao
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Yuko radhi awape ulaji hata kama wako hoi kitandani,sio siri huyu best yake bado ni mgonjwa na alipaswa apumzike sema ni kaupepo tu.....
     
  3. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ahaa kumbe. Kwa hiyo urafiki ni mzito kuliko Taifa sio?
     
  4. Mundali

    Mundali JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 749
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Nitajitahidi kwa kadiri ya uwezo wangu kutimiza wajibu wangu kwa Mwenyezi Mungu na Taifa langu, kuwahudumia watu siku zote na mahali popote na kuzitii kanuni za skauti". Hii ni ahadi/ kiapo cha maskauti duniani. Laiti JK angepitia japo skauti angejitahidi kuwa mzalendo.
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,606
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    ndicho kiapo ninachotembea nacho
     
  6. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    Nafikiri JK anajia kinachomsibu Mwandosya na anafahamu umuhimu wa huyu Bwana nadani ya Serekali yake ndo maana pamoja na kuugua kwake, imebidi ampe nafasi ili aweze kujikimu kwani matatizo yake yametokea akiwa kazini na yawezekana chanzo chake kinajulikana
     
  7. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ama kweli watu wakiamua kufuatilia jambo, hawakosi sababu. Umejitahidi kutafuta mpaka umepata piche hii.
    Hebu tuambie hiyo picha ilikuwa yo mwaka gani, walitoka wapi na walikuwa wanaenda wapi na kwa sababu gani.
     
  8. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Kapita huko hd JKT ila tu sema ukaidi ndo unaompa kiburi
     
Loading...