Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JMK na Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANURU, Feb 4, 2010.

  1. T

    TANURU Senior Member

    #1
    Feb 4, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Naamini moja ya njia nzuri kwa Rais aliyeko madarakani katika kuwasiliana na watu wake ni kuwahutubia kila mwezi (ikiwezekana hata kila wiki) kuhusu masuala mbalimbali ya kitaifa na nini Serikali inafanya katika kuwaletea maendeleo watu wake na taifa kwa ujumla. Hapa kwetu naona huu utaratibu kama vile "unakufa" taratibu. Kulikoni Wakuu?
     
Loading...