Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JK jisajiri Jf Kupata Uchambuzi na Weledi Kuboresha Utawala wako.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kanga, Jun 21, 2012.

  1. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Katika kupitia michango mingi ya wananchi wa Tanzania juu ya maendeleo na changamoto zinazokibali nchi yao ni vema Kiongozi wa nchi JK kuwa mwanachama hai ili aweze kusoma na kuelewa mawazo na michango ya wananchi wake.Kuna maoni na ushauri mzuri sana wa vijana wasomi na weledi ambao ni kwa faida ya kiongozi yeyote makin na mwenye nia ya kuleta mabadiliko yenye tija.
    Kazi ni kwako JK, nakuomba ujonge kuna kisma cha bure cha kuchota maarifa bora.
     
  2. a

    andrews JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  3. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unataka abanwe kwa hoja humu mpaka iwe proved beyond reasonable doubt kwamba yeye ni dhaifu siyo? chezea Jamii Forums weye!!
     
Loading...