Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JK alitumia kitabu gani wakati wa kuapishwa kuwa Rais?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Black Jesus, Apr 13, 2009.

  1. Black Jesus

    Black Jesus JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2009
    Joined: Mar 7, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inaaminika kwa waumini wa Dini ya Kislam unapokula kiapo huku ukiwa umeshikilia kitabu kitukufu cha quran ni lazima uweke ahadi hizo la sihivyo yanakuta mengineyo .
     
    Last edited: Apr 13, 2009
  2. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani kwa dini nyengine ni tofauti?
     
  3. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2009
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    [COLOR="Blu[/COLOR][quote="Ngekewa, post: 421267"]Kwani kwa dini nyengine ni tofauti?[/quote]

    well kuna baadhi ya dini wakuu wake wamekuwa wakifanya [adjustment [kulingana na hali ya maisha ya kileo, lakini inapofika qurani hilo halikubaliki
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Inaaminika kwa waumini wa Dini ya kislam unapokula kiapo huku ukiwa umeshikilia kitabu kitukufu cha quran ni lazima uweke ahadi hizo la sihivyo yanakuta mengineyo .

    ********************

    Black Jesus:

    1. Angalau basi fanya hata ile courtesy kwa dini nyingine kwa kuyaanzisha maneno "kislamu" na "quran" kwa herufi kubwa.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo yasipomkuta mengineyo dini hii inakuwa ya uongo? hivi Mungu ameshaanzisha hukumu ya papo kwa papo? au kula kiapo ni kuwa rais tu?
     
  6. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    zipi hizo
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2009
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bush alipoingia White House aliapa kwa kitabu kitakatifu lakini alipeleka majeshi nchi za nje na kusababisha vifo vya malaki ya watu. Nashangaa kwa nini moderator hajaifuta thread hii -- haina kichwa wala miguu!
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii thread ina umuhimu wa pekee kabisa, kinyume na baadhi ya memba wanavyofikiria.

    Suala la mtu kuapa kwa jina la Mungu ya kuwa atafanya a,b,c, .. halafu hatekelezi sio suala la kufumbiwa macho.

    Laana inayokuja baada ya mtu kuvunja viapo ndio hii tuivunayo sasa.
     
  9. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Adjustments hizo zinafanywa ili usikiamini unachokilia kiapo?
     
  10. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    inawezekana hufanywa hivyo kupunguza makali ya athari zake, si kama unavyo ona kuna sehemu same sex zinabarikiwa kuowana ndani ya majumba yanayoitwa majumba ya ibada
     
  11. G

    Gozigumu JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 254
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nafikiri Thread hii si ya kidini bali ni ya siasa na tunachojadili ni kula KIAPO na Utekelezaji wa Kiapo hicho.
    Nafikiri kiapo ni kiapo na kuamini dini ni vitu viwili tofauti. Kama kuna dini inayoruhusu mtu asitekeleze ahadi basi kuna tofauti hapo.
     
Loading...