Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais JK afanya maongezi na waziri mkuu wa uingereza David Cameron mjini Davos

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Jan 27, 2012.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    PICHA :JK AKUTANA NA KUFANYA MAONGEZI NA WAZIRI MKUU WA UINGEREZA DAVID CAMERON MJINI DAVOS [​IMG]

    Rais Jakaya Kikwete akiwa na Waziri Mkuu wa Uingereza Bw. David Cameron walipokutana mjini Davos pembeni mwa Kongamano la Uchumi la Dunia jana Januari 26, 2012. Picha na Ikulu
     
  2. B

    Bukijo Senior Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani JK vp tena?! Walikua wanajadili nini tena au ndo anamtaka radhi baada ya kukutaa sera zake za ushoga ninawasiwasi na mada waliyokua wanataka kujadili!!!.
    Anyway usilojua ni sawa na usiku wa giza!!!
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    pengine picha tu hiyo si unajua usanii wa salva,mazungumzo na jk wadiscuss nini?
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mmhm, isijekuwa, lakini, ....Mungu apishe mbali!
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hayawi hayawi sasa yamekua..kaeni mkao wa kuliwa.
     
  6. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heeeeeeeeee kumbe ameshakubali ushoga
     
  7. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hivi MARA J.K AKATANGAZA KUKUBALIANA NA CAMEROON ili kunusuru uchumi wa TZ, what are you going to do?
     
  8. M

    MADORO Senior Member

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rais wetu au watu alioenda nao huko Davos sio makini. wamemsema vibaya sana mpaka aibu hata mimi naona, lakini yeye JK na wasaidizi wake hawajaona ubaya wa hili bado anaomba kupiga nao picha. hebu soma hapa[​IMG]
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kurugenzi ya mawasiliano Ikulu itoa press release juzi na kusema kuwa moja ya mambo yanayompeleka rais Kikwete Davos ni kukutana na 'watu mashuhuri'. Naomba niishie hapo. lazoma ni-frame hii picha kwa ukumbusho wa watoto wangu!
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Usitukane wakunga ungali uzazi upo!
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mungu kama hii nchi uliiumba wewe tunakuomba uinusuru.
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wangekuwa wanatujuza basi hayo mazungumzo yao yalikuwa yanahusu nini coz kama siyo private ni public basi ni haki yetu kujua isije kuta anamwambia kuwa Tumekubali Masharti yake? Hivi haya anayoongea huo wananchi wamemtuma au yeye anawasemea wananchi ambao hawaitaji hicho anachokiomba?
     
  13. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Lakini kwenye hiyo picha kama JK kalazimishwa kushikwa mkono vile, hata cheka yake sio ya furaha
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kutokana na hii misukosuko ya kiuchumi haswa hapa kwetu mpaka sasa hivi kupelekea Madaktari kugoma basi sitii shaka kua JK ameshamkubalia jamaa kuhusu ile maneno ili aokoe hili janga!
     
  15. B

    Bukijo Senior Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nina wasiwasi na msimamo wa Jk juu ya swala hili,sikumbuki kama kweli ameshawahi kutoa tamko lolote juu ya ushoga.
    Hivi angekua ni Raisi wa Zanzibar kweli angekubali kupiga picha naye au kuongea naye kama Jk alivyofanya?! Tena ametabsamu as if yuko na mama Salma jamani Jk!!Huoni haya!!! sisi watanzania tukueleweje kuhusu jambo hili?.
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wakunga ni akina nani?
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kujadili mambo ya uchumi na Cameroon? Mbona panatia shaka!
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Natumaini Jk kapata fursa ya kuteta naye kwamba watanzania hawataki ushoga
     
  19. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    cameroun ni baba wa ushoga, Jk ukimpa mkono unapaswa kwenda kunawa mikono huyo jamaa ni najisi kwetu watanzania
     
  20. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbona JK kanyong'onyea hivyo.
    Utadhani anamwogopa jamaa.
     
Loading...